Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutumia PSI (Condom)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Feb 15, 2012.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wengi tunapo fanya mambo yetu yale na watu ambao hatu waamini huwa tunatumia PSI. Lakini huku tukiwa tunakula lita za fluid. Ina maana hizo PSI tunavaa kwa mazoea au?
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,719
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Leo.!! Kazi ipo. Au ni hangover za Valentine.!?
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wapo watu wanaamini kama mdomoni hakuna mchubuko wa aina yeyote kwa pande zote mbili U are safe.
    Pia wengine wanasema probability ya kupata through mate ni ndogo kuliko unapoingia mgodin.
    Ila ujue haupo salama sana
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapa napita tu!
     
  5. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa kwel kazi ipo nalog out
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wale waliocheza faulo jana wanakata kuungwa mkono.Mimi napita tu jamani.
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inawezekana proba ya kupata ikawa ndogo. Lakini huwa najiuliza ni mara ngapi kwa siku mtu anatumia stick kutoa mabaki kwenye meno. Lakini je huoni unapotoa mabaki hayo kunakiasi fulani cha damu kinakuwepo kwenye stick. Fikiria sasa na mwenzio kafanya hivyo na hali kama hiyo (damu kwenye meno) imemtokea pia. Baada ya hapo mnakutana na kuanza kula lita lakini mnapo du mnatumia PSI. Usalama uko wapi?
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inawezekana proba ya kupata ikawa ndogo. Lakini huwa najiuliza ni mara ngapi kwa siku mtu anatumia stick kutoa mabaki kwenye meno. Lakini je huoni unapotoa mabaki hayo kunakiasi fulani cha damu kinakuwepo kwenye stick. Fikiria sasa na mwenzio kafanya hivyo na hali kama hiyo (damu kwenye meno) imemtokea pia. Baada ya hapo mnakutana na kuanza kula lita lakini mnapo du mnatumia PSI. Usalama uko wapi?
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbona mmeitaja PSI peke yake kwani hizo nyingine hazipitiwi na Mzee Ekelege(TBS) aka mzee wa ofisi hewa.
     
  10. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eeeh .Dawa nikuacha tu no way.Hakuna cha Kondom wala nini.
     
  11. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    acha uoga mgodini ndio moto upo bt kitu cha lita shangwe tu coz we cheki mswaki umepigwa saa 12 asbh then domo linapitisha fegi, ugoro, misupu, then b4 game unapandia na kiloba hiyo kechi point iko wapi hamuna...........
     
  12. M

    Malova JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    lakini kuna kawaida ya watu kama hawa kula msosi (ambao unaambatana na matumizi ya stick) kwanza halafu kuduu.
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Rough Rider, Kamasutra, Durex endelea............
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kuna TB, Hepatitis A to C, n.k zaidi ya HIV..................kwa hiyo do you really need to swallow her/his saliva? tounging belongs to the six-tees........but tongue free smooching is an on thing today.......
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Badilisheni tabia muepukane na haya yote.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    okoka na kumrudia Mungu.
     
  17. M

    Malova JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wokovu mgumu. nikishindwa nifanyeje?
     
  18. m

    mtukwao2 Senior Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa bahati mbaya nimejitahidi sana kujizoeza kutumia PSI ila nigundua siwezi,,,!
     
  19. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    salama,familia,raha,dume
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo lina utata kwakweli!!
     
Loading...