Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutumia kondomu sawa na kupiga punyeto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kitukizuri, Apr 25, 2011.

  1. Kitukizuri

    Kitukizuri Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie mnaonaje.hayo ni mawazo yangu 2 jamani
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aiseee......

    great thinker wa JF :lalala:
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    na kweli ni mawazo yako, kwani inaonekana hata maana ya kupiga punyeto huijui...
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akili matope hizi.
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    How could you say or have this kind of ideas after all the campaigns against HIV/AIDS and unwanted pregnancies? Ina maana wewe ni mtu wa bare or yango na yango? Do, pole sana, lakini bahari umechafuka. Hata kama watu hawapendi, hawana jinsi!
     
  6. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio matope tu....bali zimechanganyika na kambale tope,na nyungunyungu....
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    sikubali..

    Punyeto
    1. uko mwenyewe
    2. unafikiria kuhusu kitu fula ili "joy stick" isimamame (Men)
    3. make unnecessary Noise ili blood pressure iongeze speed na kichocheo (some Men & Women)
    4. unaangalia kitu fulani kikufurahishe au kukuongezea mawazo ambayo yanakufanya ujichue kwa nguvu. (porn)
    5. una "fantasies" uko mahali fulani na mtu fulani anakufurahisha na kukuongezea utamu wa sex.....
    6. mawazo mengi uliyonayo ni fake ... mkono unafanya kazi kuliko akili.....

    Condom
    1.Kweli uko hapo na mtu
    2.kila ufanyacho ni cha ukweli...
    3.akili na viungo vyote vina fanya kazi na si mkono tu tu..
    4.Hu fantasies vitu sababu ni kweli kuna mtu ana kupa mambo yote ya idara ya nje na ndani..
    5.ni kweli unakula pipi na makaratasi yake lakini kuna vitu kama, ku kiss, lick, suck, touch and so on...
    6.concentration yako iko zaidi kwenye kufanya na kuhisi utamu wa sex kuliko kuangalia na kusikiliza

    vyote ni vitu vizuri sana na zina faaida kuliko hasara
    especially tukiingia kwenye mambo ya magojwa na mimba..
    uko safe zaidi kufanya Punyeto au kutumi Condom..
    so I'm gona give five stars for punyeto and Condom...:A S thumbs_up:
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    acheni kumshambulia kuuliza sio ujinga
    akamuulize nani sasa kama nyie mnamshambulia???
    maswali mengine kama haya ni ngumu kupeleka kwa mzazi..
    khaaaaa
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuongea ni dhahabu lakini wakati mwingine kukaa kimya ni almasi
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ushamjibu....nafikiri katosheka....hongera sana AD kwa majibu mazuri!
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    huyo hajauliza afrodenz, katoa statement ambayo ni very immature. angeuliza tungemjibu sawia ila yy kakosea kuingia
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    haya labda kweli katoa statement
    na kama ulivyosema ni very immature
    lakini statement nyingine zina ukweli fulani na ni vizuri
    mtu akipata jibu au wazo hata moja tu.. labda ni wale wa miaka 20
    wanadhani wamekuwa lakini la.. saa nyingine ni bora kumwambia rekebisha ulicho
    andika kieleweke au fanya hivi upate mawazo zaidi.. mtu mwenyewe mgeni ..
    samahani kama nimekukwaza
     
  13. Kitukizuri

    Kitukizuri Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yenu ni mazuri pia na nitayafanyia kaz
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    majibu umepata kwa AD
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    khaaaaa.we binti wewe....kuna siku ntakuvika nishani kwa kuwa na mbinu za medani zilizotukuka kwa kiwango hiki...
     
  16. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe wasema
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. wakigoma

    wakigoma New Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo mambo uliyosema hapo juu kila mtu na mtazamo wake,but mwisho siku kila anapata alichotaka!
     
Loading...