Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutumia kondom ni njia mojawapo ya kutokuwa na upendo wa dhati?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jun 29, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wangu ni kweli utumiaji kondom inapunguza upendo coz utakuta wasichana wengi wanasema nmepata boy mpya bt natumia nae kondom ukimuuliza atakwambia sijampenda niki2mia nae kondom nitaanza kumpenda?dat y nasema kondom inapunguza upendo wa dhat.
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kondom ni kinga dhidi ya magonjwa mbalimbali yanayotokana na ngono, ni vizuri kufahamiana zaidi kiafya ndipo mpango wa pekupeku uanze! sasa wewe habari za kondom inapunguza upendo wa dhati zinaingiaje hapo? hiyo ni dawa ya mapenzi mjukuu wangu...!
     
  3. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtazamo wako unasikitisha.
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unafamu kuwa kondoma zilianza kutengenezwa zamani zile kwa lengo la kuzuia mimba zisizotarajiwa hasa kwa wali ndani ya ndoa yaani birth control?? Kwa hiyo condom has nothing to do on your love perspective. Tumieni tu. tena inasaidia kwa wale wanaowahi kufika kileleni kabla ya kumridhish mwezako.
     
  5. M

    Mwambopo Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kondom ni kinga kwani huzuia magonjwa ya zina then hta unplanned pregnancy so am not sure that inapunguza upendo
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mijadala yako huwa inaniacha hoi sasa wewe unataka day one ugongwe dry?
     
  7. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ila wanawake hawapendi kabisa condom, utakuta visingizio kibao mara mafuta yake mabaya, mara zinaumiza, mara condom sio tamu. Wanaume tuwe ngangari na tuwe ndio chanzo cha mabadiliko kwa kusisitiza kutumia condom wakati wote ili kuliokoa taifa lisiangamie kwa ukimwi. Always use condom.
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kijana unajua kondomu hasa imekusudiwa kuzuia mimba na sio magonjwa ya zinaa ila zinasaidia ikiwa utatumia vizuri kwa asilimia 100%
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa experiance niliyonayo mwanaume ndio mwenye uamuzi tutumie kondom au tupige dry wanawake huwa hawana say wakisha lainika yaani ni kuchovya tu baadae ndo atakuuliza hukuvaa mprira! Mungu mkubwa watu hubadilika na namwomba awabadilishe wale wazinzi na walevi.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Endelea kujikinga kama unajipenda.
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwaaaaa!
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mpenzi unanifutilia kwa karibu sana nusu niuze cd kuhusu our first night tugeza ila ulikuwa na msimamo ile mbaya nakumbuka ulivyo nitoa usiku kwenda kutafuta ndomu halafu nipokosa ukaniambia leo tu siku nyingine sikupi! :p
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hii inatia huzuni na huruma..
    How old are you? ?
    Au jina lako ndio umri wako??
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    una miaka km ya jina lako?
    si kweli ulosema
    katafute sababu za condom
    na katafute vtu vnavyoonyesha mtu HAna upendo wa kweli kwa mpz wake
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    twenty2,
    ile kitu uso kwa uso ni alama ya kuaminiana tu na si kupenda kwa dhati...
    swala la condom kupunguza penz la dhat si kweli, infact condom inaongeza penz la dhati.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kha! Kumbe condom ndo kipima upendo? Hii kali
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nipate malaya disco nisitumie kondomu? Kondom ni ndio mpango mzima!
     
  18. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Mmm hao wanawake wako wapi wasiojitambua,wasiojua thamani ya maisha yao, yaani hata sikumbuki peku peku niliifanya lini
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hpo unasisitiza kutokutumia condom c ndiyo???
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yawezeka hata twenty2 bado hujafika weye!!! dah!
     
Loading...