Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutumia hela kupata madaraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jane_000, Feb 27, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu mtuanatumia hela nyingi sana kuingia madarakani ndio mana nchi inashindwa kuendela matatizo kila sehemu umeme maji shida vyakula vinapanda bei wananchi tunalala sana tunataki tuamke tuwache kulalamika we need to act now
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jane 000!

    Unachosema ni kweli tena ukweli mtupu!
    Ila tuna kazi kubwa ya kuelimisha jamii yetu kwn unakuta wanajua kbs mtu ananunua madaraka na hatujiulizi ni kwanini anakupatia pesa umpigie kura.

    Lakini nina IMANI ya kutosha ya kwmb mwisho wa ufisadi huo hakika waja!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    How should we act now while the majority can't see the source of the problems within our families, our societies, our working places, our daily lives?
     
Loading...