Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutumia gas Kwenye gari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyikanavome, Sep 2, 2010.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Habarini za leo wana JF

    Nina kagari kangu nataka nikageuze kaweze kutumia gesi na petrol ila ningependa nipate uzoefu kama kuna mtu ana gari yake inatumia gesi anipe uzoefu wake hasa wa gharama za uendeshaji. Pale sabasaba mwaka huu kuna jamaa waliokuwa wanatangaza hiyo product wanasema inaweza kupunguza gharama za uendeshaji hadi kwa asilimia 50%, ila bei yao ya ufungaji kwa gari ndogo ni kama 1,600,000/=

    Naombeni uzoefu jamani
     
  2. K

    Kicheche Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nenda dar es salaam instute of education (DIT) pale kuna wataalamu wanafanya shughuli hiyo ya kuwezesha magari ya petroli kutumia gas watakuelewesha vizuri na kwa kitaalamu zaidi
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    MSidieni huyu jamani............
     
  4. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni
    Hakuna kabisa mtu mwenye kagari kanakotumia gesi Kweli!

    Go green go> pengine vyama viingize hii kwenye kampeni zao, watalalam waliniambia vifaa viko bei juu kutokana na kodi kubwa ndio sababu bei ya ubadilishaji ni kubwa
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    naona magari mengi yanayoagizwa kutoka UK yana hizo pipe za gas sasa wenye kujua huduma hiyo inapatikana wapi watujulishe ili tuweze kujua kama hiyo teknolojia imeshatufikia hapa nchini
     
  6. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu inategemea na ukubwa wa gari lako maana ule mtungi huchukua sehemu kubwa ya buti na pia ni vyema ukapima faida na hasara zake. Mimi binafsi kama matumizi yako ya mafuta ni chini ya lita 20 kwa kila kilometa 100 sioni haja ya kuwa na LPG. Pia zingatia ya kwamba huu mfumo ni after market na sio oem factory install hivyo ufungaji wake na maintenance ni lazima iwe ya hli ya juu.

    Kuna mijadala mingi tu kuhusiana na faida na hasara za LPG na hizi zipi kwenye mtandao na kwa wale purists tuna mashaka ya jinsi gani nishati hii maradufu inavyoongeza msukumo wa ziada katika engine kutokana na near perfect combustion katika ignition system.

    Kwa kawaida watu hufunga LPG katika magari ya engine za Petroli zenye displacement ya angalau 4000cc
     
  7. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NENDA TPDC - Tanzania Petroleum Development------
     
  8. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni Kwa michango ya mawazo

    Ahsante PatPending kwa kunipa mtazamo wa jicho la pili kuhusu kulibadili gari kutumia gesi. Nitaambatanisha kipeperushu ambacho nilkipata sabasaba kuhusu ubadilishaji wa magari ili yaweze kutumia gesi.
    Preta kama kuna mtu ana gari ina mfumo wa kutumia gesi, teknologia hiyo ipo hapa Tanzania na kuna kituo kiomoja pale Ubungo maziwa ambapo mtu unaweza kujaza gari yako gesi
     

    Attached Files:

Loading...