Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutuma vs. Kuagiza

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by donlucchese, Apr 8, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    wakuu naomba kuulza tofaut ya maneno hayo mawili maana yananichenginyi sana. Je,ni sahihi kusema "nimemtuma mtoto aniletee soda" au " nimemuagiza mtoto aniletee soda" ? Shukran za dhat wakuu...!!!
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii nimeipeda sana! mimi nadhani ukisema "nimemtuma mtoto aniletee soda" inamaana kwamba kunamawasiliano ya ana kwa ana. ukisema "nimemuagiza mtoto aniletee soda" inamaana kwamba hakuna mawasilianoya ya ana kwa ana.
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    nashkuru kwa ufafanuz mkuu
     
Loading...