Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutuma mzigo tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Nov 29, 2010.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naomba mniambie njia rahisi ya kutuma mzigo mdogo kuingia Tanzania kutoka nje kama ASIA,AMERICA.ULAYA.e.t.c,EMS ni ghali kwa kilo moja utoza US $ 25,je kuna njia nyingine tofauti na hiyo ambayo ni nafuu zaidi?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jaribu watu wa ndege bei sio mbaya sanduku la kg 23 inaweza kuwa paundi 80 kutoka Uk kwenda bongo!
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    shukrani Maria..lakini nchi ninayokaa hakuna direct flight to bongo...lazima kutansfer Amsterdam au Doha au Dubai .et.c sasa nifanyeje hapo?
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Google Nile Cargo, wapo US (Massachusetts), kwa kutuma mzigo toka US!!
    Nilishatuma kupitia kwao to TZ.
     
Loading...