Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutuma mzigo kwa DHL

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bushbaby, Sep 28, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wadau, kuna kifaa nataka kununua Amazon.com chenye ukubwa wa 14 x 13 x 7 Inches 17 Paunds naomba kwa anayejua gharama za kutuma na jinsi ya kutuma

    Asante
     
  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaishi wapi
     
Loading...