Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutuma file la sauti Jf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tovuti, Apr 27, 2012.

  1. tovuti

    tovuti Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua vipi naweza kutuma file lenye sauti ambalo nimesave ktk pc yangu kwenda Jf....

    Nimetumia option ya ku insert attachment nimechemka.....msaada wenu pls
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ku weka kama attachment mara nyingi inasumbua sumbua haswa kwa files za namna hii..kama unaweza tafuta file sharing website yoyote, fungua free account huko then unakuwa unaupload file yoyote unayotaka kushare na watu...ukisha upload you can just get a link from there na kuiweka au kumpa mtu yoyote yule akadownload vizuri, mimi binafsi natumia sana dropbox, coz its just drag and drop baada ya kuinstall!!
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
Loading...