Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutukanwa itukanwe CCM tu na siyo CHADEMA kwanini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkali wa leo, Apr 4, 2012.

  1. m

    mkali wa leo Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza niipongeze CCM kwa uzalendo na ukomavu katika Demokrasia sina shaka hii inatokana na kushiriki chaguzi nyingi kidemokrasia...Naipongeza CCM kwasababu imekubali kushindwa kwenye Uchaguzi mdogo jimbo la Arumeru na kuwaheshimu wananchi waliomchagua Mhe Joshua Nasari kwa ushindi.Rafu nyingi sana zimetendeka kwenye uchaguzi wa Arumeru na matukio mengi ya kikatili yamefanyika...LAKINI TUJIULIZE JE TUITAENDA NA STYLE HII YA VITA KWENYE UCHAGUZI HADI LINI?JE TUNAJENGA?..pili nimrudie mbunge mteule wa MTERA Mhe.Livingstone Lusinde alichokifanya kwenye uchaguzi ni sehemu ya siasa maana siasa ina kejeli na hizi pande mbili zote zimekuwa kama watani wa jadi iweje leo hii lusinde awe gumzo tene baada hata ya uchaguzi..NIWAOMBE TUSHAURI NA TUFANYE MAMBO YENYE KUJENGA PALE UCHAGUZI UNAPOPISHA AMA SIVYO WAAFRIKA HATUTOPIGA HATUA KAMWE MAANA KUMBUKENI WAKATI NYIE WAPAMBE MNAPIGANA KULE NASARI NA LUSINDE WANACHEKA NA KUSHAURIANA BUNGENI..HEBU TUACHE USHABIKI TUJENGE
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama sio lusinde mwenyewe basi ephrem kibonde kaandika hii thread,kwa sababu ndio yalikuwa majibu ya lusinde wakati anaomba msamaha akisaidiwa na kibonde e.clouds fm kwenye jahazi!
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha upuuzi, mwuungwana akitambua kakosea huomba msamaha. Iweje Lusinde atukane matusi yasiyoandikika asifiwe? Kiukweli Lusinde kwa sababu ya elimu ndogo alonayo au akapimwe akili ana dalili zote kuwa ni mgongwa, yapaswa aombewe.
     
  4. s

    sverige JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    sasa ikiwa kaandika yeye ama mwingine yoyote kipi cha ajabu tuache ushabiki tujenge nnchi
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Huyu ni LUSINDE MWENYEWE KABISA
     
  6. l

    liverpool2012 Senior Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    clouds ni tawi la ccm
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu ni kibonde,kajipange upya
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ningetoa wazo hapa, ila sasa bani!!!!
     
  9. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Hata tuliokuwa hatupo Arumeru tulifanikiwa kuyaona matusi ya Lusinde kama unao ushahidi wowote wa cdm kutusi ccm na watu wake uweke hapa wote tuuone
    Kumbuka hatuwezi kuijenga nchi kwa kutukanana na kuvunjiana heshima kwa staili ya Lusinde kwa hili Lusinde amejishushia hadhi yake na chama chake hasa viongozi aliokuwa nao jukwaani.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    aliye andika hapa ni Lusinde au kibonde.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,717
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako unasubili hadi upewe ban ndio ufunguwe ID nyingine, maveteran kama mimi huwa hatuogopi ban wala hatufagilii mtu hapa JF. Nina modem 3 na ID za kutosha.
     
  12. B

    Benaire JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Lusinde ni zaidi ya matusi na utani...huwezi kusema Lema ali......." huko gerezani,hii sio siasa hata kidogo.
    Ili jambo sio la kulifumbia macho kama unavyotaka kutuaminisha...kwa kufuata ushauri wako hapa nadhani Tanzania yenye neema tutaishia kuisikia.
    Mawazo yako ni mazuri lakini hayatakiwi kufanyiwa kazi!
     
  13. m

    mkali wa leo Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo mazuri siku zote hufanyiwa kazi....
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi matusi ni sehemu ya ukomavu wa kidemokrasia kumbe? duuuuuuuuuuuuh nilikuwa sijui, wapi mwalimu wa civics?
     
  15. m

    mkali wa leo Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhe lusinde bado ataendelea kuwa kiongozi mahili na shupavu ndani ya chama cha mapinduzi na jamii inayomzunguka tukumbuke alisaidia mno kampeni za uchaguzi mdogo jimbo la igunga..
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wahaya wanasema...'embwa keba etakaile mukila teluga mwijiko'.......meaning 'mbwa kama hajaungua mkia huwa haondoki jikoni'......darling wangu Konnie embu tujimuvuzishe level 8 Kempinski aka mmu.
     
  17. M

    Mwanamutapa JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usitake kututia kichefuchefu wapenda haki, maendeleo na amani hayo maneno aliyoyasema Lusinde ni vijembe au matusi? ingekuwa ni Gobless Lema, Mbowe, Lissu, Slaa au Kabwe wameyasema dhidi ya Kikwete bado CCM wangekuja na kusema ni kejeli? kwa sasa wabunge hawa wapendwa si wangekuwa na kesi ya kujibu mahakani kumtukana na kumdhalilidha Rais wa jamhuri ya muungano? Sasa iweje ni kejeli kwa upande mmoja halafu ilwe ni matusi ya kesi ya jinai kwa upande wa pili?

    Napenda kusema CCM ndio chanzo cha vurugu za siasa Tanzania maana wao huwa hawataki kushindwa na wanadhania ndio chama pekee kina haki ya kutawala Tanzania wakati ni wezi, wanyang'anyi, wanaongoza kwa degree fake, hawana ubunifu wa kumuendeleza mtanzania maana wamesababisha mifumuko ya bei, maisha magumu, kukosekana ajira, kupeana madaraka kindugu, mahospitali kukosa huduma, shule kuwa fake na ili kudhihirisha hawapendi kushindwa hawajawahi kushinda uchaguzi Znazibar tangu mfumo wa vyma vingi kuanza maana muda wote wamekuwa wakiwadhulumu CuF
     
  18. N

    Njelemela77 New Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba CCM watoe tamko japo la kulaani tu tabia chafu ya kada na Mbunge wetu Lusinde. Mimi siamini kabisa kama tabia hii aliyoonyesha inatokana na malezi mabovu ya wazazi wake, bali ni uhayawani aliojifunza kwenye vijiwe vya wavuta bangi. Kama anasema hii ndiyo siasa ya upinzani, basi hajui siasa za upinzani ni nini maana hii ni zaidi hata ya ile siasa ya maji taka. Kama Chama kinashindwa kutoa tamko, naomba Wazee wa Mtera wamkalishe kitako wamfunde kwa mara nyingine tena. Hajakua huyu. Mwenyekiti wa CCM na rais wangu, upo? Hivi kweli unaridhika nchi kuchafuliwa nanma hii na kiongozi wa chama? Matusi ya Lusinde yamewafikia watu wote wanaoongea Kiswahili duniani. Mimi ni kijana ninayetaraji kugombea uongozi wa chama katika ngazi mbalimbali kadri nafasi zinakavyotokea, na nimefundishwa nikafundishika kwamba kiongozi ni kioo cha jamii. Kioo gani hiki? Nitajifunza nini kwa Lusinde?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nikishafungua multiples, ntakuwa hivi.

     
  20. S

    Sangiwa Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ushauri wa bure: Mwenyekiti wa chama CCM na rais wangu, kwa kuwa Lusinde amesema mwenyewe hakutumwa na chama kutoa yale matusi, na kwa kuwa aliyoyasema yalikuwa ni matusi dhahiri mbele ya hadhara yakiwa ni zaidi ya siasa basi ni vizuri ungechukua hii nafasi kusafisha jina la chama na jina lako. Tumia kamati ya nidhamu ya chama kutoa tamko ili kuonyesha njia. Hii ndiyo itakayodhihirisha ukomavu wa chama bila kujali Lusinde alisaidia nini Igunga. Ukimezea na kuacha mambo yasonge mbele kama wanavyokushauri akina Kibonde utakuwa umepoteza nafasi nzuri ya kutoa funzo. Watanzania wataanza kuzoea matusi makubwa zaidi, na utakuwa umeshachelewa.
     
Loading...