Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutujazia FFU chuoni kwetu wakati ni kweli hatuna hata asilimia sifuri ya mkopo!.......

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by PRODIGOUS, Nov 11, 2011.

  1. P

    PRODIGOUS Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hebu sikieni hii! Zaidi ya wanafunzi elfu moja waliojiunga mwaka wa kwanza mwaka 2011, hawana mkopo chuo kikuu cha Dar es salaam wataishije? wengine wamelazimika kughairi mwaka. leo walipoandamana kujua mustakabali wao, magari ya FFU ndio yaliyotumwa kutoa majibu.
    Hivi kweli kama serilkali ya mwalimu isingewafadhili hao wanaowahujumu watoto wa wakulima leo wangekalia hivyo viti na kupulizwa na AC?
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maandamano mpaka kieleweke!!
     
  3. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakose kabisa ili wapate akili na mwaka 2015 wafanye uchaguz ulio sahihi
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Hii ni kali...
     
  5. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Inaskitisha sana pesa za safari kwenda ughaibuni kunywa kahawa na wadachi zipo lkn za kuwasomesha wtz zimekosa.
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr wa ukweli aliwa ahidi elimu bure mpaka chuo kikuu mkamdharau na kumnyima kura sasa mambo ndio kama hivyo tena jk hata kuwakopa amegoma,any way poleni sasa cha msingi ni kujiandikisha kwa wingi uchaguzi ujao ili tumtoe huyo mdudu fisadi madarakani.kingine muwaelimishe wazazi wenu kua wizi wanaofanya hawa jamaa wa magamba ndio unaosababisha yote haya.gari alizo nunua riz1 ni heletosha ta kuwasomesha wote,poleni kwa mabomu sasa sijui ndio mafunzo gani hayo mnayopata huko,au kunakozi amanzisha ya kupambana na mabomu ya machozi?
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,992
    Likes Received: 9,637
    Trophy Points: 280
    FFU wanatakiwa wamwage pale ndani ya Ikulu na ofisi zote za magamba watembeze mkong'oto wa hali ya juu kwa wasanii na mafisadi wote wanaoiangamiza nchi yetu.
     
  8. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    watanzania tusichoke kudai haki zetu kwa njia yeyote ile.kwanza naomba watanzania wote tususie sherehe za miaka 50 ya uhuru maana serekali inatumia ma billion ya fedha kufanya sherehe wakati wanafunzi vyuoni hawana fedha za kujikimu, shule za sekondari hazina walimu, na chakula. vijijini hakuna vituo vya afya na madawa,watanazia hawapati maji safi na salama,watanzania wanazulumiwa na vigogo haki zao,madini wazawa wanazuiliwa kuchimba ili tumnufaishe mwekezaji.Mimi na wewe tunaweza kuibadili tanzania
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Koh koh, excuse me..Dr..? Dr. wa Canon Law?? sasa zina tofauti gani na PhD za m.kwere?
    BTW, hakuna muujiza.. hiyo hela ya kusomesha watu bure haipo serikalini..ipo mfukoni mwenu nyie wananchi wakwepa kodi na wavivuna wazembe!
     
  10. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku kwingine harakati zinaendele soooooooooooon kitatanuka......... tuuuuuu
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ni bora ukose mali upate akili...
    source: ramadhani masanja.
     
  12. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapigeni mawe hao giza likiingia
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Self-reflection.. very nice.
     
  14. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wanafunzi wa TZ ni wabinafsi na hawana umoja kabisa,yani kwa kuwa baadhi yao wamepata mikopo basi hawataki kuungana na wenzao waliozimwa kwa muda mfupi na hao FFU kwa kutumia mbinu zao za kiintelijensia.WANAFUNZI UNGANENI WOTE HILI TATIZO NDIO LITASHUGHULIKIWA VYUO VYOTE TZ AMKENI.

    No one will give you justice,equality and your rights if you know you deserve it take it and never beg for it insteady you demand it.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sijawah ona 1st yr washamba kama hawa wa mwaka huu hapa udsm,sijui ni utoto,yani hawana umoja kabisa,natabir tukiondoka sisi na hawa madogo wa 2nd yr,udsm kitakua chuo cha kilokole.
     
  16. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza sasa hivi hata DARUSO imefulia enzi zetu na kina Julius Mtatiro hakuna mwanafunzi anarudi nyumbani kwa kukossa mkopo na mkiamua Kunji non stop na hakuna anayekwepa kunji sasa nyinyi mnaandamana DARUSO wanawapiga bit anyway watoto wa miaka hii umayai mmezidi watoto wa chipsi mayai UDM ilikuwa inasifika kwa kupeleka ujumbe kwa kunji kweli hata siku tatu haziishi utekelezaji juu nyie mnabip poleni sana kwa kushindwa kuwa wamoja na serikali ikilitambuwa hilo itawafanya inachotaka maana hamna umoja wengine waingia darasani wengine wagoma da mbaya sana hii.Ila mliokosa mikopo tunawaombea Mungu awe nayi acheni wasaliti ipo siku watajuwa adha ya kukosa mkopo
     
  17. Olengambunyi

    Olengambunyi Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    gava iache mambo ya kisela joh watoe mikopo mbna mafisadi wanamanga tu doo za raia wakiwa kwa ofisi!
     
  18. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Mwalimu hayupo tena. Inabidi mjue namna ya kuishi bila yeye.

    ...Hivi sasa, hamna anayekumbuka wala kujali alikotoka na tunakokwenda.
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Nilisikitika kuona kuwa polisi ndio walioanzisha fujo, huu ni ujinga. Hatutaacha mpaka kieleweke.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wanapaswa wawalaumu wazazi wao.

    Serikali haina uwezo wa kuwasomesha wanafunzi wote wanaoingia chuo kikuu. Bodi ya mikopo inaongozwa na bajeti na si siasa.

    Nawatakieni Maisha Mema. MUNGU AWABARIKI.
     
Loading...