Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutotimia quorum bungeni hujuma au bahati mbaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jul 21, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Bajeti ya wizara ya kilimo, ushirika na masoko imeshindwa kupitishwa kwa sababu idadi ya wabunge wanaostahili kuwemo bungeni ili kupitisha bajeti haikufikiwa. Quorum inayotakiwa ni wabunge 175 lakini leo hata baada ya jitihada za kuwapigia kengele wabunge walioko nje waingie ndani idadi ilikuwa 110. Hapa la kujiuliza wabunge wengine walikuwa wapi? au kutohudhuria ni kutokana na wao kutokubaliana na bajeti hiyo ila wakakosa ujasiri wa kuipinga bungeni. Hii ni anasa ya gharama sana kwa mlipa kodi masikini wa kitanzania.
     
  2. e

    evoddy JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa huyu kiraza wa kanuni ndugai alikuwa anabisha nini?

    Hili litakuwa bunge bovu kuliko yote
     
Loading...