Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutosajiliwa chuo cha global college, dsm tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Somoleo, Sep 22, 2010.

  1. S

    Somoleo Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI WANAJAMII WOTE

    NASHUKURU KUJIUNGA NA WANAJAMII WENZANGU ILI KULETA HOJA, ELIMU NA MABADILIKO KATIKA JAMII PALE PANAPOWEZEKANA.
    NIKIWA MMOJA KATI YA WATU WANAOPENDA MAENDELEO KIELIMU, NIMEKUJA FAHAMU KWAMBA CHUO CHA GLOBAL COLLEGE, DSM TANZANIA BADO HAKIJASAJILIWA (i.e. NACTE) WALA KUTAMBULIWA NA TAASISI YA VYUO TANZANIA.

    HALI HII INAFANYA WAHITIMU WA CHUO HICHO (i.e. CERTIFICATES AU IPLOMA GRADUATES) KUTOSAJILIWA KATIKA VYUO VINGINE (i.e. IFM, CBE, UDSM n.k.) NA PIA KUONEKANA NI WADUNI KIELIMU PALE WANAPOOMBA KAZI BAADHI YA MAENEO.
    HOJA YANGU NI KWAMBA:
    1) INAKUWAJE CHUO WANARUHUSIWA KUJITANGAZA SANA WAKATI HAKINA USAJILI.
    2) IDARA NA TAASISI ZA SERIKALI ZIPO NA ZINASHINDWA KUFUNGA VYUO KAMA HIVI? E KUNA WAHESHIMIWA WANA HISA ZAO HUKO?

    3) WATANZANIA WANALIPA ADA HAPO ILI KUSOMA LAKINI WANASHINDWA KUJIUNGA NA VYUO VINGINE WANAPOHITAJI, HUU SI WIZI!!!


    Somoleo
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ni vizuri suala hili umeliweka ktk jukwaa hili ili ukweli utafutwe, pamoja na hayo mwanafunzi ana part ya lawama kwani, unawezaje kujisajili na chuo ambacho hakijasajiliwa? kabla hujajisajili hujafanya utafiti kidogo, pili wenye chuo wanashindwa nini kusajili kwani kuna vyuo vingi vidogo kuliko hicho vimesajiliwa, je ni lack of seriousness au kuna sababu nyingine?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    rushwa,,,au ujasoma somo la rushwa shule ya msingi na jinsi ya kumtumia utoke mapema kimaisha
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Hii ni nchi ya kitu kidogo, au umesahau kuwa Kikwete alisema ukitaka kula lazima na wewe uliwe.
    KUDADADEKI.
     
Loading...