Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutongoza ni Haki ya Kiumbe wa Kiume tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, Apr 26, 2010.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Jana ktk EATV "Strictly Kenyan" kulikuwa na mada kuhusu wanawake wa Kenya kuanza kwa kasi ya ajabu kutongoza wanaume. Wahojiwa walikuwa wanaume na wanawake; na wote waliliona kuwa ni jambo la kawaida kabisa na kuliunga mkono. Lakini miye BAZAZI nina wasiwasi kama huo ni mpango wa YEHOVA Mungu. Ukiangalia wanyama na ndege wote utaona kuwa watongozaji ni wakiume. Kwa sababu hiyo ndio maana kwa Binadamu wanawake ni wazuri ili wawavutie wanaume lakini wanyama/ndege kwa vile hawana uwezo wa kuongea Mungu aliwafanya wa Kiume kuwa wazuri ili kuwafutia wanawake. Naomba kukosolewa kwa haki. Nawakilisha
     
  2. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kupewa haki au kujichukulia haki ya kutongoza ni tishio kubwa kwa wanaume maana nina uhakika hakuna mwanaume atakayekataa atongozwapo. Shida ni pale mshikaji unapohisi kuwa hata mkeo anaweza kutongoza washkaji zako, na una uhakika hawatakataa! Wanawake wasitongoze, sio poa hata kidogo, watulie tu kama mambo ya shepu nk yanalipa watatongozwa tu.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Kama mtu umemzimia mtu basi mwoneshe kuwa umemzimia....usisubiri aanze yeye la sivyo unaweza ukasubiri milele na kuishia kutokujua kile ambacho kingetokea laiti ungemwonesha au kumweleza hisia zako....sio lazima kumwambia kwa maneno.....matendo nayo yana sauti kubwa tu inayoweza kueleweka bila utata.
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mimi kama mwanamme sioni kwanini mwanamke asitongoze kama akipenda.tatizo letu ni baadhi ya sisi wanaume sijui kutojiamini au ushamba.utakuta baada ya kutongozwa unatangaza mtaa mzima fulani ananitaka,sijui ili iweje?kumbuka ni bora uwe na mpenzi ulie na uhakika kuwa anakupenda.mimi nasema kumtangaza ni ushamba wa hali ya juu.....akina mama kutongoza mi naona ruhsa.
     
  5. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupeni basi mistari ya kuwatokea wakaka!...:behindsofa:
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Wala hamhitaji mistari....kwa yule unayemzimia wewe tabasamu, kuwa mchangamfu kuliko kawaida...nk.....utaona mwenyewe anakuanza....
     
  7. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huku kwenye internet je?..
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhh,FAB una mambo,mbona mambo rahisi tu hapa? we jilengeshelengeshe, PM na e mail kwa wingi,mambo yanajipa.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Fab kumbe wewe ni mudada nimefurahi kujua hivo
     
  10. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli ni haki yenu wanaume...:tape2:
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bahati ya mtende hii huwa naililia sana.
    Hapa mm naweza kuchomoka na kilo 2 maana nitakuwa nafagia tu hasa hasa manyambizi.
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fab mbona unajificha mie naona huwezi kutongoza wewe ahhaha waachilie tu wenzako ndio haki yao
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama umenipenda mm kwanini ujivunge vunge si unaniambia tu.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Komredi wewe umewahi tokewa na she?
    Kama mara ngapi vile?
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo ndo panakuwa tatizo, tena unamkubali unamtumia ipasavyo na unamtosa maana unamuona ni 'cheap stuff'

    sijui kuna ubaya gani kama mwanamke atamwambia au kumwonesha mwanume anavyojisikia juu yake (may be its not african).....

    nikishindwa kusema kwa maneno ntamwonesha kwa vitendo kwa kweli

    hakuna ubaya kumpenda mwanaume....(nazungumzia true love na kumtamani hapa)
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi naona wachwe wajaribu ili waona kesheshe ambayo huwa tunakumbana nayo. Ni kawaida kutamani cha mwenzio ila ukikipata ndo unagundua kuwa labda si mali sana kama ulivyodhania. Experience is the best teacher. Naona akina dada waachwe wajaribu bahati zao life, badala ya kusubiri na wakati mwingine kufa na kihoro.
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo (red) ndo panapokuwa patamu ili waone kwamba mkuki ni kwa nguruwe...! Ukiacha mitaani, tabia ya kutangaza ipo sana kwenye hostels za vyuo. Sasa waache watangazwe ili na wao waweza kujua ni kwa kiasi gani inauma. Hiyo kitu ya kutangaza ilinifanya niwachukie sana wadada wa chuoni.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuu!! waache waje tuwatwange vibuti wapate akili!
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu. Najua wapo wanawake wengi wanaona wivu kwamba hawana nafasi hiyo. Mimi naona wapewe tu. Najua kuna wengine baada ya hapo watatamani kurudi kama zamani na sina hakika kama kutakuwa na hiyo nafasi.

    I wish this happened during my time. Si ajabu nilipoteza bahati nyingi kwa kutogundua dalili. Sasa ni direct attack, mdada anarusha missiles na AK47. Waliopo uwanjani kazi kwao. Naamni kelele za baadhi ya wanaume kwamba wanawake wengi wanaringa zitapungua, kwani yeyote (either mwanamke au mwanamume) anayeuona mchuma wa maana anawahi seat. Hii itakuwa movie nzuri sana kuitazama especially kwetu sisi vibogoyo!!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jaribu siku moja uone negative effect kudadadadeki.
     
Loading...