Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutongoza kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, May 22, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    nataka niwape real story imetokea ijumaa,kama kawaida sina mtu permant kama tulivyoongea huko nyuma,lakini ijumaa nilitoka kwenda town kwa dhumuni la kutongoza,nilivaa shati na jeans nikachomekea,lakini nilipofika town hakuna mwanamke aliyegeuza shingo kuniangalia,nikajua hapa hamna kitu,nikarudi home nikabadilisha nikapiga tishirt na kadeti nikachomekea halafu chini nikapiga boot,nilipofika town nikaona wanawake wengi wananiangalia,nikatulia nikajua hapa lazima nikamate kichwa,nikaona cha kwanza nikamsalimia kajibu vizuri akaelekea lakini kakataa kutoa no za simu lakini akachukua business card,nikaona cha pili kikaelekea lakini nacho kikakataa kutoa no lakini kikachukua business card,cha tatu kikakubali kutoa no halafu jana kimeliwa vizuri tu,du kutongoza kazi ndugu zangu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo nia yako tujue umempata wa jana jana na mkamalizana jana jana?!HONGERA SANA!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    duuuu, kwahiyo unajisifia au?.. Mi hata sijaelewa lengo la hiyo sredi yako.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bastard....who cares?
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo? kwanza ulichomekea shat kwene jins, pili ulibadili ukachomekea tshrt kwene kadet then ukavaa BUTI, dalili zinaonyesha we ni mlugaluga. jifunze dressing code
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si basi tu tujue hata wanaochomekea jinsi wanaweza kubahatisha!!!
     
  7. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />


    Mlugaluga huyohuyo kachapa!! Some women Bwana,yaani mtu unakutana naye tu barabarani tayari Uhusiano,Kitandani,UKimwi hauwezi dhibitiwa namna hii!!
     
  8. blackdog

    blackdog Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh, Mkuu kama alivyosema D5.jaribu kuvaa vitu vinavyoendana. Mavazi yana muelezea mtu zaidi hasa kwa watu wasiofahamiana.
    ongera kupata kichwa kwa juhudi zako.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe hapa hamna kitu! Kijana fanya ufariki utupunguzie idadi ya wazembe duniani.
     
  10. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu ndo nini sasa hii kutuabisha tu wanaume watoto mmekuwa wengi mno
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanamke lazima atakuwa mlugaluga mwenzie so akashoboka na jinsi. Ukisikia duniani kuna watu na viatu ndo kama hiv, unakutana na m2 hujui historia ya magonjwa yake afu unaenda kulala nae. Khaaaa ni akili au ni matope jaman?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh? Ushamba mzigo wa kuni ndugu yangu. Huyu ndo wale akibahatisha binti mtaa mzima watajua, atasimulia huyooo! Kazi kweli kweli.
     
  13. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Inatisha na kwa mwendo huu utakufa bila kuoa.Jiangalie vzr mkuu hii sio bure kuna kitu kinakusumbua
     
  14. m

    menny terry Senior Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu ana vielementi vya ushoganyo a.k.a ubwabwanyo a.k.a upunganyo na angalia mkuu utakuja kujilengesha kwa wake za watu ambao waume zao wana mitarimbo inch 11 ambao watalipiza kisasi mpaka utakuja juta shaurilako.Siunajua yaliyo mkuta msanii mmoja wa ubongo wa fuleva.
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    we teenager unafanya nini humu? nenda fb

    Join Date : 17th May 2011
    Posts : 76
    Thanks
    1
    Thanked 6 Times in 6 Posts

    Rep Power : 21
     
  16. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bi gap m2 wng kazana
     
  17. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimegundua huyu jamaa ni lile kabila la wale jamaa wanaoitwa Wameru wanaishi huko arusha, wanakuwaga washambawashamba, nilienda kwa rafiki yangu 1 huko kwao sehemu 1 wanaita Kikatiti nikakuta vijana wengi wanapendelea kuvaa tshirt za njano na jeans zenye viraka. Ona hata agenda zake ni Mtorii kweli.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kudharau makabila ya watu wengine...na mtori unahusiana vipi na kua mshamba?!
     
  19. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu ugumu wa kutongoza uko wapi hapo?Nilidhani kulikuwa na manzi labda alikusumbua sana,lakini baada ya kumpiga somo la uhakika na kuingia na gia tofauti tofauti,baabaye akatiki,kumbe wewe kazi yako ni kubadilisha nguo na kuvizia milupo kiwanja,halafu unasema kutongoza kazi?
     
  20. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I'm totally lost, sasa hapa hata sijui mtu unachangia nini....
     
Loading...