Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutomchagua,kutofika kumwapisha waziri mkuu,sasa chadema mmekomaa kisiasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gsana, Nov 18, 2010.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndugu wapenda demokrasia,sasa wawakilishi wa watanzania bungeni wameanza kuonekana kutumia haki ya kidemokrasia kukataa kuburuzwa,bali kwa msimamo wa pamoja wa kutokubaliana na udikteta. Ni jambo linalompa fahari mnyonge wa nchi hii aliyekaa juani siku ya kupiga kura alafu akatangazia kile ninachokiita udikteta. Naona msimamo wa watanzania umeanza kuwa wa ukomavu wala si unafiki wa kuwa wapinzani wakati mnasubiri kupeana5 baada ya watanzania kusumbuka kupiga kura. Kwa kitendo cha Cuf kuingia ikulu wakati wafuasi wake walidhani ndo mkombozi wa wanyonge ni usaliti wa hali ya juu. Kumbuka mpaka leo kuna watanzia waliowekwa mahabusu eti walileta fujo wakati wa uchaguzi wakikitetea CUF lakini leo Seif anakaa kupiga picha na ccm akikenua meno na kubadilishana BMW,ni usaliti. Chadema kaeni mkijua mpo bungeni kutuwakilisha wanyonge,dai haki mpaka mwisho. Jioni pia kaeni nje ya bunge mbele ya luninga mkisikiliza Mwenyekiti wa Ccm akihutubia kikao cha bunge cha ccm. Hamna mapigano,vita wala vurugu kufanyika ila peaceful democracy should be unveiled. Waache mafisadi na wendawazimu wawashangae ila wanademokrasia wanaelewa. Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    na mwaka huu watakoma hawa

    hatuwatambui
     
Loading...