Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutolewa Nje ya Bunge Mh. Mnyika - Haki iko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PMNBuko, Jun 19, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujadili hili la Mnyika kutolewa nje ya Bunge.
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kutolewa katolewa, tujadili nini sasa? Anzisha mjadala wewe.
     
  3. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kawaida ya siasa katika bunge letu,baada ya kauli ile nilijua tu kwamba ana hatari ya kutolewa nje.Bunge ambalo spika na naibu wake woote wamewekwa kwa malengo flan flan.Lakini naamini wamemtoa nje mnyika ila fikra zake pevu zimebaki ndani na zitaendelea kusumbua humo.Gharama za haki ni kubwa mno ambazo watanzani wengi hawajawa tayari kuzibeba ingawaje uwezo wanao.Wanawatoa wabunge wa upinzani bungeni huku na wao wakisubiri kutolewa na wananchi majimboni. Leo acha washangilie kutolewa mnyika,kesho mimi nitashangilia watakapozomewa na kunyimwa majimbo.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tayari tunaijadili kule njoo twendelee
     
  5. M

    MAKAWANI Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Refa wao, uwanja wao, mashabiki wao, wakusanya viingilio wao, then unategemea nini?
     
  6. m

    mwongozo Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEAMINI KUWA UONGOZI UNAFAA KUWEKEWA KIWANGO CHA CHINI CHA UMRI!!!!!!!!!!!!!!!!!


    Katiba yetu inamruhusu mtanzania kugombea ubunge akiwa na miaka 22 na kuendelea. ni jambo zuri kuwa na wabunge vijana lkn hali halisi ya kimaumbile inapingana na kanuni hii. wabunge wengi wa kiume bungeni waliyo vijana hawajaoa. zitto, mnyika, makamba, mkosamali, kafulila....... nk................


    kuoa ni jambo la heshima. humkuza mtu kiakili na humfanya ajiheshimu ktk jamii na aheshimike na jamii. kuna vijana wamezua mtindo wa kuzungumza nungeni ipasavyo. madhali kila mbunge alisaini kutii kanuni za bunge, hapana budi anaevunja kanuni awajibishwe. mnyika amemetukana mh rais bungeni. ameombwa afute kauli yake amekataa. naibu spika amemtoa bungeni kwa kikao cha leo tu. wadau inaelekea umri mzuri wa ubunge ni miaka 30 na kuendelea.....
     
  7. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siasa inazingua!!!
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Peleka maoni yako kwenye tume ya katiba kwamba SIFA za MBUNGE ni
    1. KUOA/KUOLEWA
    2. Miaka 30 na kuendelea
    3. Kuwa mnafiki (kama RAIS ni dhaifu lazima unafiki)

    Sasa Mbona huyo SPIKA unayempigia chapuo atakosa SIFA maana HAJAOLEWA!
     
Loading...