Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokwa uchafu mweupe sehemu za siri

Discussion in 'JF Doctor' started by GlorytoGod, Oct 6, 2012.

  1. G

    GlorytoGod Senior Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi nina tatizo la kutokwa na uchafu mweupe wenye muwasho ni mwaka wa 12. Sasa toka tatizo hili linipate nimeshahudhuria hospitali, nimetumia dawa nyingi sana sindano ndio usiseme lakini huo uchafu bado unatoka japokuwa ulikuwa mzito sana lakini sasa umekuwa mwepesi kama maziwa fresh vile na siwashwi tena ila tatizo ni huo uchafu unaotoka.

    Kwa yeyote anayejua tiba tafadhali anijuze kwasababu mapajani nina rangi nyeusi mpaka imejichora kabisa inajionyesha ilikoanzi mpaka inakoishia.

    Nitashukuru kwa ushauri wenu mtakaonipa.

    MIMI NI MWANAMKE, UCHAFU WENYEWE KUNA MUDA UNATOKA NA MUDA MWINGINE HAUTOKI, NA KAMA KUJISAFISHA HUWA NINAJISAIFISHA VIZURI SANA NA SABUNI YANGU NI DETTOL SASA WANDUGU SIJUI TATIZO NI NINI HASWA.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    • Wewe ni ME au KE?
    • Mara ya mwisho kutumia dawa ni lini? Na ni zipi?
    • Nini harufu ya 'uchafu' huo?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jinsia yako tafadhari
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaweza kuwa ni fangasi hizo au hujisafishi vizuri, hakikisha unanawa na maji ya uvuguvugu na antibacteria, ingiza kidole usafishe mara mbili kwa siku
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huo uchafu unatoka kwenye V,sasa na hayo mapaja je? Kunani.
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Unauliza alafu unakaa mbali,vipi shemeji unae?
     
  7. lakiwosha

    lakiwosha Senior Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana huo uchafu unatoka mda wote au kuna mda maalumu
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Mleta mada unaomba msaada halafu unashindwa kujibu hoja? Unatakiwa kujibu maswali uliyoulizwa kwanza acha kuwa kimya.
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaani pamoja na kuweka maandishi makubwa hapo chini kuwa yeye ni mwanamke bado umeuliza?
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ungepata muda kuangalia muda niliobandika na muda aliohariri bandiko lake utagundua kwanini niliuliza.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sex mara kwa mara nasikia ....... ni brush tosha
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unataka awe kama neti kama ulivyoandika kw signature yako?....(Ingekua mtu kila anapozini anatoka kitundu wengine mngekua kama neti humu).
     
  13. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Hii inasaidia kwani mwanamke anapokuwa hafanyi mapenzi kwa muda mrefu na anatumia muda wake mwingi kuwazia tendo la ndoa huo uchafu (mi siuiti uchafu) ila hayo maji meupe lazima yatoke.
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuanzia upoanza tu kusoma hii thread unagundua ni mwanamke,watu wengine cjui mnatumia akiri za wapi?
     
  15. k

    kehesa maro Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ni suala linalohitaji utalaamu zaidi,ni vizur kutembelea tena wataalamu kwa uchunguzi zaidi,usikate tamaa na pole
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    nenda hospitali kapime, ndipo utapata jibu sahihi
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,823
    Trophy Points: 280
    Halafu anapoji exclude "mngekua" ndo nashindwa kumuelewa...
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Pole sana Bibie Jaribu dawa yangu hii Tafadhali ikikuponyesha uje tena hapa uniambie ili na

    watu wengine wapate faida zaidi. Fanya hivi :


    chukua msonobari na Dawa moja inaitwa kwa jina hili Uwatu na ubani mweupe twanga

    chemsha unywe na nusu weka katika pamba na uweke sehem ya siri


    kiasi cha nusu saa kisha toa utahisi kama ina vuta usikhofu na utatokwa na majimaji mengi

    mwanzoni mwa matumizi ya


    dawa hiyo usikhofu baada ya siku 7 utakua safi kwa ni hizo ni fangas za ndani na utakua na

    ladha tamu kwa mumeo



    fanya hio upate raha insha allah.
     
  19. G

    GlorytoGod Senior Member

    #19
    Jan 10, 2014
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru saaana mzizi mkavu ila naomba nikusumbue hizo dawa naweza kupata kwenye maduka gn msonobari na uwatu??
     
  20. mbeya yetu

    mbeya yetu JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2014
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 494
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ubarikiwe mkuu MziziMkavu maana inaonekana mme wake afaidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...