Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokwa uchafu kama maziwa sehemu za siri tiba nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by shambo, Sep 3, 2012.

  1. s

    shambo Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nina mpenzi wangu, kila ninapofanya tendo la ndoa kuna uchafu unatoka kama maziwa yaliyo ganda ambayo yanatapaka kwenye uume wangu. sasa wadau huu ni ugonjwa gani?
     
  2. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwambie awe anajisafisha mkuu!
     
  3. B

    Bichau Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie achutame kisha ajisafishe vyema na kuweka maji ya kutosha daily, huo ni uchafu ambao ni kawaida usipojisafisha utaonekana kwa mhusika. akiweza baada ya hapo ajifukize na udi.teheh au apake misky.
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kumekucha
     
  5. K

    Kalikali Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kawaida....wala si ugonjwa...kuna baadhi ya wanawake wengi huwatokea. Ningekushauri ni vyema ukaenda hosptal ili upate uhakika zaidi. Humu kwenye JF watu wengine hufanya mzaa
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ile ni lubricant asilia, wala usiogope. Unless inatoa smell kali sana.
     
  7. s

    shambo Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achutame maana yake nini
     
  8. B

    Bichau Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achuchumae ili apafikie vyema panapostahili. :sleepy:
     
  9. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Inawezaekana ana fangasi,bora aende hospital.
     
  10. p

    pretty n JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cyo ugonjwa, bt hyo hutokea endapo mwanamke anakua hajafanya mapenzi kwa mda mrefu na huo km mgando ni matokeo ya ule ute ambao ulitakiwa kutoka kipindi anakojoa au pale anapohic hamu imezidi kwahyo kwakua huajatoka unaganda thn hali kama hyo ndo inatokea
     
  11. m

    maishajm New Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prretty n umesema kweli
     
Loading...