Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokwa na damu wakati wa kujisaidia haja kubwa. Je ni tatizo gani hili?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mokoyo, May 7, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Kuna mshkaji wangu tunafanya naye kazi jana amekuja analalamika kuwa wakati akijisaidia haja kubwa anatokwa na damu. Sasa ameanza kupata wasiwasi kuwa anaweza kuwa na kansa ya njia ya haja kubwa.

    Mimi kama mdau wa hapa ninapopaaminia naomba tumshauri huyu mshkaji wangu ili aepukane na janga hili. Yuko kwenye tension kwa kweli

    Big Up Jf members kwa ushirikiano wenu
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    AWE ANAKULA MAPAPI KWA WINGI APATe CHOO LAINI
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    HANA VIDONDA VYA TUMBO?
    DAMU INAMTOKA KIVIPI? YAANI BAADA YA HAJA INAENDELEA KUTOKA INAKUWA KAMA HAJA NDIO IMEIFUNGUA ?AU IPO SAMBAMBA NA CHOO?
    MHh HEMBU MUWAHISHE HOSPITALI.

    LABDA Hemorrhoids ,au chochote cha kufikirika Aende Muhimbili kwanza au hospitali yoyote ya rufaa,.upesi hiyo sio dalili njema.
    hima.


    .
     
  4. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio LABDA Hemorrhoids, Hizo ni haemorroids asilimia kubwa sana ya watu wanazo hizo lakini huwa hawasemi hilo, huyo mshikaji wako ni mtu jasiri sana,aende Hospitali tu
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Asanteni Wakuu naomba kujua hii Hemorrhoids ni nini?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hemorrhoids (also known as piles[1]) are part of the normal human anatomy of the anal canal. They become pathological when swollen or inflamed. In their physiological state they act as cushions composed of arterio-venous channels and connective tissue that aid the passage of stool. The symptoms of pathological hemorrhoids depends on the type present. Internal hemorrhoids usually present with painless rectal bleeding while external hemorrhoids present with pain in the area of the anus.
    Recommended treatment consists of increasing fiber intake, oral fluids to maintain hydration, NSAID analgesics, sitz baths, and rest. Surgery is reserved for those who fail to improve following these measures.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Asante Fidel
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Akamuone daktari apate vipimo zaidi hili hawe kwenye usalama zaidi wa afya yake.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Asante Wenger

    Naomba kujua kuna ukweli wowote baina ya hali hii na kupata kansa ya njia ya haja kubwa? manake ndio wasiwasi mkubwa wa mshkaji. Na kuna uhusiano gani na matatizo ya figo?
     
  10. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #10
    May 7, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna uhusiano wowote na kansa ya haja kubwa ni vitu tofauti kabisa kabisa,ingawa kansa ya njia hiyo INAWEZA kuja na dalili kama hiyo ,lakini hiyo sio kansa,kula bia yako
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mkuu Clay, na wengine kwa michango yenu.............ila bado napokea ushauri zaidi wadau
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Haya ndugu Kituko, senks mhe
     
  13. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lakini hujasema kuwa hiyo damu inasababishwa na nini. Je tatizo lako ni kuwa una choo kigumu? (constipation) kiasi kwamba ukienda choonimpaka utoe machozi? kama jibu ni ndiyo basi kabla hujapata madhara zaidi ni bora ubadilishe aina ya hakula unachokula jaribu kula vyakula vya nafaka zizokobolewa kama ngano mtama, dona n.k. epuka vyakula vyenye mafuta mengi.

    pia usizoee kula mila ya usiku sana, vile vile uwe unakunywa maji mengi kwa siku at least glass 8. kula matunda kwa wingi na pia usipendelee kuchanganya matunda na mboga za majani. ni vizuri matunda yawe na muda wake kabla ya mlo.

    kwa kuanzia kutibu kabla ya kwenda hospitali kama tatizo ni choo kigumu tumia juisi ya Ukwaju nzito glass moja x 3 kwa siku. kama una vidonda vya tumbo basi tumia bamia mchemso au supu ya bamia kbala hujala chochote utaona mabadililiko. usipobadilisha mlo wako na pengine wa familia yako basi jiandae kufanyiwa operation za kukatwa nyamanyama zitakazokuwa zinaota huko chini kwa ajili ya hiyo shida.

    By the way pole sana ndugu yangu.
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Nimekupata CKABULA. Asante sana
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Inategemea wengine inatokana na constipation imagine ana kama week hajapata haja kubwa as a result akina pata panakuwa hapatoshi .
    Ilimpataga mdogo wangu diet ikawa ndo soln mapapai nk.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Thanks Njowepo, nimeuchukua ushauri kama ulivyo na nitaupeleka
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    (haya ni maneno ya mshikaji wangu aliyenielezaga tatizo lake name kulifikisha hapa jukwaani na kumpatia ushauri, nimewasilisha tu)


    Salaam na Asante kwa JF Members
    Kwanza nianze kwa kumtukuza na kumwabudu Bwana Mungu katika jina takatifu la mwanaye Yesu Kristo aliye hai. Sina cha kumtolea Bwana zaidi ya kumshukuru yeye pekee kwa uweza wake ambao nimezidi kuuona katika maisha yangu siku hadi siku. Namshukuru Mungu pia kwa uwepo wenu kwani yeye ndiye aliyewaumba na kuwape akili, hekima na busara ambazo ndizo leo zimechangia kuandika haya niyaandikayo.
    Pili niwashukuru wale wote walionishauri katika kupata ufumbuzi wa ugonjwa ambao ulinisumbua kwa muda mrefu katika maisha yangu pasipo mie mwenyewe kutambua. Hakika nilivyoomba ushauri kwa rafiki yangu ambaye yeye ni Member wa jukwaa lenu ambalo mimi binafsi sio member alikuja na ushauri mkubwa sana na hakusita kuniambia kuwa ushauri huu umetoka Jamiiforums. Hakika nilishangaa sana na nilipoufatilia ndipo leo ninaweza kuandika kwa ujasiri kuwa nimepata matibabu ambayo kwakweli yananipa majibu ya kuridhisha sana ingawa bado sijamaliza lakini nimesema nimwambie rafiki yangu alete hizi salama za shukrani za awali maana mwenye nashangaa sana.
    Nisiwachoshe kwa maneno mengi maana najua nyie ni watu makini sana wenye kufikiri kwa dhati katika kuwasaidia wale wenye shida.
    Nawaomba wale ambao ni Wakristo kuimba nami wimbo huu "Mungu amenihurumia jambo hili"
    Asanteni sana
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    (haya ni maneno ya mshikaji wangu aliyenielezaga tatizo lake name kulifikisha hapa jukwaani na kumpatia ushauri, nimewasilisha tu)


    Salaam na Asante kwa JF Members
    Kwanza nianze kwa kumtukuza na kumwabudu Bwana Mungu katika jina takatifu la mwanaye Yesu Kristo aliye hai. Sina cha kumtolea Bwana zaidi ya kumshukuru yeye pekee kwa uweza wake ambao nimezidi kuuona katika maisha yangu siku hadi siku. Namshukuru Mungu pia kwa uwepo wenu kwani yeye ndiye aliyewaumba na kuwape akili, hekima na busara ambazo ndizo leo zimechangia kuandika haya niyaandikayo.
    Pili niwashukuru wale wote walionishauri katika kupata ufumbuzi wa ugonjwa ambao ulinisumbua kwa muda mrefu katika maisha yangu pasipo mie mwenyewe kutambua. Hakika nilivyoomba ushauri kwa rafiki yangu ambaye yeye ni Member wa jukwaa lenu ambalo mimi binafsi sio member alikuja na ushauri mkubwa sana na hakusita kuniambia kuwa ushauri huu umetoka Jamiiforums. Hakika nilishangaa sana na nilipoufatilia ndipo leo ninaweza kuandika kwa ujasiri kuwa nimepata matibabu ambayo kwakweli yananipa majibu ya kuridhisha sana ingawa bado sijamaliza lakini nimesema nimwambie rafiki yangu alete hizi salama za shukrani za awali maana mwenye nashangaa sana.
    Nisiwachoshe kwa maneno mengi maana najua nyie ni watu makini sana wenye kufikiri kwa dhati katika kuwasaidia wale wenye shida.
    Nawaomba wale ambao ni Wakristo kuimba nami wimbo huu “Mungu amenihurumia jambo hili”
    Asanteni sana
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Copy and paste!:A S-eek:

    Source: http://wapedia.mobi/en/Hemorrhoids
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii bana ni case ya hospitali tu....
     
Loading...