Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutokuwa na nywele za kwapa kabisa ni tatizo?

Discussion in 'JF Doctor' started by MAENE, Jan 7, 2011.

  1. MAENE

    MAENE Senior Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ni msichana sijawahi kuota nywele za kwapa kabisa toka nizaliwe, kwa hiyo swala la kunyoa nywele makwapani huwa nalisikia tu kwa wenzangu.ila sehemu nyingine zote eg sirini ninazo.naomba kuuliza wataalam mliopo hapa kuna kasoro zozote ambazo ninazo?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu si tatizo na pia huna gharama za kusafisha huko kila mara.
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaani we dada nakutamani kweli,ama kweli kuna watu wanabarikiwa na mungu,hivi amefikiria nini mpaka kukunyima hizo nywele za kwapa? hongera shostito,hapa nilipo nachanga hela ili niende nikafanye leather surgery ili kutoa nywele za kwapa.
    usiziombee kabisa,zinakera nakufanya kwapa jeusi hata kunyanyua mkono unashindwa.
     
  4. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Yani ata mie nna ilo tatizo!hazijawai kbs kunitoka na nshakua mdada sasa!
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bado ujakuwa ukikuwa zitaota ucwe na wac wac
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hongera.
    Kuna watu wana manywele ya kwapa mengi hadi wanayasuka.
     
  7. MAENE

    MAENE Senior Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli nikiangaliaga makwapa ya watu,mengine meusi kweli,huwa nashukuru Mungu langu jeupeee!
     
  8. MAENE

    MAENE Senior Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani we drphone mwenzio nshakua nipo above 25 sasa!
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pole sana sikupatii picha khaaa
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri ni jambo la kawaida tu na ni maumbile, kwa sabbu hata mimi zimeota lakini ni kidogo sana tena kama malaika hata ni kinyoa napitisha kiwembe mara moja tu nakaaa hata miezi minne au tano ndo napitisha tena lakini hata nisiponyoa bado hazinisumbui kwa kuwa ni kidogo sana. Ingekuwa kule kwa bibi ningeshituka kwa nini mahindi hayajaota maana kungekuwa kunafanana na kwa mtoto ngozi mtelezo tehetehe:smile-big:.
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni sawa na baadhi ya wanaume wanapokosa ndevu kabisa, yaani kidevu cheupeee.......
     
Loading...