Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokushirikiana na mpenzi wako ktk masuala ya maendeleo ni dalili kutoaminiana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Feb 23, 2012.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauliza kwasababu mm mwenyewe nmeulizwa ila nmeona niwashilikishe na wana jf wenzangu,naomba michango yenu,kama haujaelewa ni ipo ivi,mfno ww mpz wako anakwambia kila anachokifanya may be amenunua nyumba amekwambia bt ww unafanya mambo yako kimyakimya haumshlikishi,mpaka aje kuckia kwa jirani au rafiki yako.
     
  2. J

    Jini Mapembe Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli kabisa.
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    sio kutokumuamini tu...si chaguo lako,na wala huna plans za kujenga nae future kwahivyo kila ukifanyacho hakimuhusu!...#Hana sifa za kuwa mpenzi wako.
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio kutokuaminiana tu bali hata upendo wenu unakuwa wa mashaka, haiwezekan kwa watu wanaopendana na kushirikiana kufanya shughuri za kimaendelea bila kutaarifiana na ikija kutokea jua mahusiano kati yao yanadosari
     
  5. d

    dav22 JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hakuna mapenzi ya kweli hapo.....
     
  6. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,874
    Likes Received: 8,870
    Trophy Points: 280
    Inategemea na uhusiano wenu ndani kama unampenda mwenzi wako ni lazima mshirikishane kila kitu .Kwa sababu kuna leo na kesho ikitokea umelimbikiza mali nyingi na mwenzako hana taarifa nazo ghafla ukitwa mbele za haki itakuwaje ,mkeo na wanao watafaidika vipi kama we baba ulikuwa msiri ?
     
Loading...