Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUTOKUPATA MISHAHARA KWA WAKATI..Je, kuna anayebisha kuwa Serikali ya JK haijafilisika KIUCHUMI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Clean, Dec 1, 2011.

  1. M

    Mr. Clean Senior Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LEO JIONI JAMAA YANGU YUPO WIZARA YA MAGUFULI KANIAMBIA WAMEKUA OMBAOMBA,

    HAWAJAPATA MISHAHARA YA MWEZI NOVEMBER KITU AMBACHO HAKIJAWAHI TOKEA!

    nimemwambia pamoja na kutokupata mishahara lakini nawapongeza kwani wanaadhimisha miaka 50 ya uhuru kwa kuwa ombaomba lakini pia
    hongera zaidi kwani tarehe 9 dec, 2011 watakuwa uwanjani wakiwa wamevaa nguo za kijani na njano wakitembea gwaride na kubeba mabango ya kuisifia serikali ya jk!

    wakumbuke kuwa hela zao za mishahara zimekwenda kukimbiza mwenge wa uhuru, kuandaa malazi, kuandaa chakula cha wageni pia kutoa viburudisho kwa wageni siku ya 9 disemba. si wajua babalegelege hukopa hela ili kufanya sherehe watu wale, wanywe, waserebuke?
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nyingine zimeongeza posho za waheshimwa waabudiwa!Miungu watu kwa jina la wabunge.
     
  3. I

    Idodi Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Giza likizidi ujue kunakaribia kucha. Mateso yakizidi ujue ukombozi unakaribia.
     
  4. M

    Mr. Clean Senior Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Absolutely, Yes!
     
  5. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania na miaka 50 ya mateso kwa wafanyakazi wake.
     
  6. m

    msafi Senior Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si wizara ya magufuli tu ila hata wizara ya afya nao hawajapata mishahara ila wanasheherekea maazimisho kwa mbwembwe ile mbaya, kuna jamaa tumekutana ATM NBC asubuhi akidhani wamewekewa mshahara na alikuwa na madeni ya ajabu, baada ya kukuta mshahara haujaingia akaondoka na maneno kibao. kweli tunakoelekea si kuzuli
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    CCM OyEEEEEEEEEE!
    Tumejaribu, tumeweza na tunasonga mbele katika kuyafanya maisha ya mwananchi wa kawaida yawe magumu zaidi
     
  8. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa mimi mpk saiv nimepita mlimani city ATM,shimo bado halijatema! Kikwete pay us! Mzuixxxxxxxxxx
     
  9. davidmgombele

    davidmgombele Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli hali ni mbaya. Serikali haiwezi kusema wala kukubali maanaake kukiri udhaifu.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Si hao tu ni tatizo la wizara zote, wengi hawajapata bado mshahara.
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wengi wetu HATUJAPATA hadi sasa ninapopost mie nasikilizia maumivu tu! Kibaya zaidi hakuna taarifa yoyote
     
  12. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Na hata unapotoka mbona unakuwa umekatwa? Hii inasikitisha sana kijimshahara chenyewe hata posho anayolipwa mbunge kwa siku1 hakifiki, na bado mnakipiga panga! Lo..shem on u.
     
Loading...