Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutokumtambua rais aliyeko madarakani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OME123, Nov 6, 2010.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    je ni kosa kisheria kutokumtambua kikwete kama rais wangu?kwani simpendi
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watu mumepinda
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sio kosa hata mimi simtabui......
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sio wewe tu usiempenda, asilimia 39 ya waliopiga kura (kwa mujibu wa uchakachuzi wa NEC) wamemkataa. So sioni tatizo
     
  5. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    una haki zote za kisheria na kikatiba kwani una huru wa kuwa na mawazo, mtazamo na msimamo.
     
  6. O

    Obama08 Senior Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my president is Dr Slaa i declared already, it is my legal right, my choice, my role model politician, don't push me, don't force me, kwa nisiye mtaka, so ni haki yetu kusema tunayemtaka, period
     
  7. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    hata mimi huyu mcheza kiduku simpendi na namkataa siyo raisi wangu
     
Loading...