Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokujiamini kwa watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by makumbojr, Nov 1, 2010.

  1. m

    makumbojr New Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitishwa sana na baadhi ya watanzania wenzangu haswa wa vijijini, yani wanafanya uchaguzi kama mechi ya simba na yanga, hatukomoani hapa, tunasimama juu ya haki kwa kila mtanzania na si sisi wa mjini tuu i.e afya bora, miundo mbinu mizuri, elimu bora kwa wote.ccm sio wazazi wetu na katu hatupati laana kwa kutowachagua.tubadilike watanzania wenzangu.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Naona umesahau msemo usemao Ujinga wa watanzania ndo mtaji wa CCM
     
  3. alphoncee

    alphoncee Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is the perfect comment, ccm si wazazi wetu so haki kwanza ndio twahitaji
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na CCm ndio inatumia weakness hii ya watanzania kujinyakulia ushindi.
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu hawa wa vijijini wakikuona uko mjini wanadhani una pesa nyingi, wanapiga mizinga. Tubadilike jamani.
     
  6. T

    The Good One Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tusikatishwe tamaa na ndugu zetu wa vijijini tuwaeliimishe kwaajili ya 2015 mabadiliko yanawezekana.........
     
Loading...