Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokana na tatizo sugu la foleni jijini Dar KLM na Emirates Crewa kutumia Chopa…………

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtambuzi, Oct 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Jana nilikuwa pale Hoteli ya Holiday In nikivuta subira foleni ipungue, nikasikia tetesi kuwa mashirika ya ndege ya KLM na Emirates wanafanya mazungumzo na uongozi wa Holiday In ili Crews wao wawe wanalala pale na watakuwa wanatumia Chopa (Helicopter) kuruka kutoka Airport hadi Hotelini and vise versa ili kuondokana na adha ya foleni hapa Dar…………….
    Kwa sasa KLM wanalaza Crews wao Double Tree by Hilton na Emirates wanawalaza Crews wao Kilimanjaro Regency Grand Hiyyat……………….. zamani iliitwa Kilimanjaro Kempinski

    Mwenye News kamili atumwagie..................
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    sasa kama unachotuandikia sio news kamili maana yako nini?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    hiyo habari ya siku nyingi sana
    kwa ufupi Holliday Inn wana helicopter tayari inatoa huduma hizo kwa wateja wake na mtu yeyote mwenye ku afford.....
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Good idea.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    how????? helicopter moja ni zaidi ya milioni 400
    bora kuweka airport ndogo bagamoyo
    halafu kuwepo na fast boat na sea taxi
    itasababisha a big boom ya kibiashara ukanda huo
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe hujui maana ya Tetesi?
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Helicopter hiyo itakuwa inabeba watu wangapi? au itakuwa inapiga trip kama daladala kusomba watu!
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuafodi kukaa holiday inn
    naona ndio ujumbe wa post hii
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Sasa TB, kama habari hiyo ni ya siku nyingi, kwa nini ichukue muda mrefu kiasi hiki.................... nilichoambiwa mimi ni kwamba majadiliano yapo kwenye rate za vyumba, haya mashirika yanataka rate iwe included na airport transfers na rate za airlines always ni very low uki-compare na other clients................ ishu hapa ni either you take it or not, na ndio maana labda kuna hati hati..............
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Umesoma kama vile unasoma Kiarabu na ndio maana hukuelewa........................ kwani Holiday In ni Ikulu!!? We vipi bana.................
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    hata sijui kama tunaelewana...
    habari ni kuwa kuna helicopter inatoa huduma tayari
    kwa wateja wa Holiday inn na yeyote mwenye ku afford
    hiyo habari ishatangazwa kwenye vyombo vya habari

    sasa hilo la mashirika ya ndege na wafanyakazi silijui
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hilo la hiyo huduma kuwepo hapo Holiday In hata mimi nalifahamu kitambo................Ila hili la Mashirika ya Ndege kutumia Chopa ni geni kwangu, na ndio maana nikasema hizi ni tetesi bado.............
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Hilo ndio suluhisho la foleni kwa hao cabin crews na pilots wao maana utakuta ndege ya saa 8 au 9 mchana inabidi waondoke hotelini(white sand) saa 5 mchana kuogopa foleni.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kuna siku nilikutana na Coster ya Cabin Crew wa Emirates maeneo ya Temeke kwa Sokota wanaitafuta Airport................,!
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    KLM huwa inaondoka Dar karibu saa sita usiku kwani bado kunakuwa na foleni tu? Kwa Emirates sawa maana ndege yao huondoka Dar mchana.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno.............. Lakini kwa umbali wa kutoka Double Tree Hotel mpaka Airport kuna umbali gani? Je itabidi waondoke saa ngapi.............? Ninavyojua mimi Mpaka saa nne usiku wakati mwingine jiji hili lina jams za hapa na pale, Je hiyo haiwezi kuwa sababu?
     
  17. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ina wahusu Epa na Richmond Mimi bado sana! daladala ndiyo suluhisho kwangu
     
  18. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    crap Crew wapo wangapi na Chopper itafanya safari ngapi kwa siku?Unajua gharama za kuendesha Chopper?
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha!! Walipitia wapi kutoka?
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Labda watatumia Mi-8 Helicopter inabeba watu 28
     
Loading...