Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokana na Nape baba Januari alikua hana akili kama mwanae

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kukumdogo, May 13, 2011.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kauli iliyotolewa na nape mnauye wakati akijibu mapigo ya cdm, amesema kwamba baba januari alikuwa mbumbumbu kama mtoto wake januari ndio mana chama kikayumba. Sasa chama kitaimarika na kitakuwa pendwa ya watu kwasababu mambumbumbu wote wameondoka. Sasa wananchi wote tukiunge mkono sababu na januari tutamuondoa soon
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kama vile maigizo kwenye maisha ya watanzania.
     
Loading...