Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokana na Mgao wa Umeme huko Japan nawashauri waje wachukuwe wataalamu Tanzania

Discussion in 'International Forum' started by AirTanzania, Mar 22, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kutoka na Kinu cha nyuklia kupata msukosuko na kuharibika sasa hivi Japan kuna mgao wa Umeme kwa masaa 3 kila siku Asubuhi inategemea na sehemu. Wamesema Mgao utaendele kwa muda wa Mwezi tu na mwisho wa mgao utakuwa End of April na sasa hivi wataalam wa mambo ya umeme wapo busy kuhakikisha umeme mgao unakwisha kabla ya mwezi 1. Kwa kuwa Tanzania tuna wataalam wa mambo ya migao ya umeme ningeomba Serikali ya Kilaza Kikwete ipeleke wataalam ili iweze kuwasaidia wajapan au iwafundishe jinsi ya kufanya mgao.
     
  2. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nice one! :)
     
Loading...