Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokana na kuripoti ukweli wa yaliyojiri Arusha, Radio One hatarini kufungiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfu Lela Ulela, Jan 18, 2011.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa za "kiintelijensia" zilizonifikia punde zinadai kuwa RA hakufurahishwa kabisa na kitendo cha Radio ya Mzee Mengi kum-attribute baba wa Ismail na kuripoti ukweli.
    Pamoja na kwamba taarifa ya radio one ilimuudhi RA na kuongeza uhasama kati yake na mzee Mengi, lakini inadaiwa taarifa hiyo ilidhalilisha gazeti la HabariLeo ambalo ni amana ya serikali. Hivyo kuna tetesi kuwa unasukwa mpango kabambe (kaka Imma mkuu wa wizara akihusishwa) wa kuitafutia kosa radio one ili waweze kuifungia na kumaliza hasira zao. Mwenye taarifa zaidi juu ya tetesi hizi atujuze.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    subutuuuuuuuuuuuuuu!!

    wameshindwa kuwafunga mafisadi watapata wapi pumzi ya kufungia kituo cha redio?

    tutawa-do!!
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu RA kwa nini anakua msumbufu sana?
     
  4. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sulphadoxine, RA anakuwa msumbufu kwa kuwa nchi ni yake. JK ni mshika kibendera tu!
     
  5. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu, mi nadhani RA ni kama jinamizi. Hana adui mmoja (specific targeted enemy). Leo hii tukimpa nafasi ataje adui yake atashindwa maana kila mtu anamwona adui, nae anawaona watu wote kuwa maadui zake. Amewehuka!!
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwasababu nyie ni wapole sana, mmeshindwa hata kumtupia jiwe anapopita mitaani
     
  7. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi mkuu, bt tujiulize kwanza ni nani huyo.? Kama angekuwa mtu mwingine ningehisi tetesi hizi ni matishio tu. Lakini kama ni RA hajali kitu yule. Hana uchungu na nchi yetu. Haogopi yeyote. Hakuna wa kuthubutu kumnyorhea kidole. Kama anaweza kumshinikiza JK na JK akatii his orders, sembuse bro.Emma pale wizara ya habari!??
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukisikia watu wasiogusika na Serikali wala CCM ni huyu RA
    Wanamwogopa kuliko mfano kuanzia JK mwenyewe
    Huwezi ukasikia mtu Serikalini anamuongelea huyu jamaa
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Trying to connect them dots here
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    If only i was a SNIPER
     
  11. l

    libaba PM Senior Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi Rostam anamtoto wa kike ? mi nataka kupunguza machungu
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani imebidi nicheke. Angalia usije ukawa unaongeza majungu
     
  13. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haha haaah! You are so interesting brother!
     
  14. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    But you great thinkers,
    do u think mr.Mengi will stay quet as simple like that?
     
  15. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inakuaje mtu mmoja anaogopwa na serokali? Sidhani kama anaogopwa balo serikali inaogopa kuumbuliwa madude yao. Hapa ni kuondoa wote ili kumaliza hili jinamizi. Hakuna namana ya kuutenganisha uovu wa serikali ya jk na RA. Ili tupumua ni lazima wote tuwafagie bora kuanza upya kuliko kuunedelea na hili zimwi. Wazee kazi toeni mwelekeo sisi tuko tayaro maana tumeshapigika vya kutosha hatunahaja ya kuendelea kutomasa tomasa hizi issue zaa RA it is too much let it go hatakama nchi itayumba kama wanavyodai mafisadi wa serikali yetu.
     
  16. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You are right brother, but nani amfunge paka kengele?? Kila aliye kwny system analiogopa hili jitu.
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa zilizopo ni kwamba RA ni mtu hatari sana yani ni sawa na wapiganaji wa Hamas au raia wa Afghanistan na Iraq wanaojitoa mhanga bila kujali madhara yatakayojitokeza, na ukiangalia wakubwa kibao serikalini wameshaingia mtegoni kwa jamaa kwa hiyo haoni hatari kujilipua nao, tena nasikia jamaa kila dili anayopiga nao inakua recorded kwenye video, ndio maana JK,Ngereja,EL,Makamba,Ridhiwani,Masha n.k hawawezi hata kumchafua huyu jamaa, ni nguvu ya umma na maskini waliopigika kimaisha kama sisi at least tunamsakama
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema tupeni mwongozo hapa. Kwani hakuna namana hata ya kupitisha referandum ya kimfanyia impigment huyu jamaa haijalishi atakufa na nani maadamu sisi walalhoi tunapona?
     
  19. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naunga mkonn hoja.
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    hilo ndo jibu
     
Loading...