Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokana na giza linaloendelea hapa tz wengi tumekimbilia solar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 6, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kutokana na giza tororo linaloendelea hapa tz wengi wetu tumekimbilia solar na wind mil.mimi nikiwa mmoja wao tatizo linakuja hiv charger inakuwa haitoi moto unaotoka kwenye invetor nimemleta fundi lakini tatizo ni lile lile nifanyeje?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Rudi kwa waliokuuzia.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa hapa si jf doctor? jf doctor ana kazi kweli kweli hadi kutibu inventor dah
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / br)tatizo sio kurudi kwa walioniuzia tatizo ni charger control hautoi moto lakini fundi akiwepo inapokea akiondoka inaanza kusumbua tena
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    vp mkuu una mke mzuri nni mana fundi aneza kawa kafanya makusudi ili ae anakuja daily................huh
     
Loading...