Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Zanzibar, CHADEMA yaanza kazi rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Jan 29, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakuu naona kuna watu tayari wameanza kufanya propaganda za kitoto hapa jukwaani. Mnawajua. Hatuja haja ya kupoteza muda nao, unless kama wanaleta kitu arguable. Msafara wa magari kadhaa na pikipiki kibao ndo unatoka airport kwenda mjini. Msafara unatoka kumpokea Kamanda Freeman Mbowe ambaye ametua muda mfupi uliopita hapo Abeid Aman Karume Inter. Airport. Msafara uko kamili, Kamanda wa anga, Mbowe, Dkt. Slaa, Naibu Katibu Mkuu Zenj, Hamad, wakurugenzi kama Msafiri, Benson, Lwakatare, maaofisa, kadhaa, makamanda wengine. Sasa tunapita mitaani na watu wanashangilia. Nitazidi kuwajuza kadri inavyotakikana. Tuwe pamoja

    Watu mitaani wanasema "CHADEMA hiyoooo"

    Leo kazi ya kampeni inaanza rasmi. Ingawa tayari underground work, ilishafanywa kitambo tu na advance team, muda mrefu. Hii ni nafasi na fursa muhimu ya kuingiza nguvu ya siasa za upinzani kudai uwajibikaji wa serikali kwa wananchi. Kazi hiyo itafanywa na CHADEMA kuanzia uchaguzi huu wa Uzini.
     
  2. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakuu ni msafara mkubwa sana. Watu wanaheshimu protocal, wanaachia nafasi kwa msafara kupita kwa uzuri kabisa. Watu wananyoosha vidole viwili, ishara ya wapiganaji wa CHADEMA na wengine kote duniani, kumaanisha amani, ushindi na upendo. Kazi ndiyo imeanza wakubwa hivyo, magwanda na wale wengine kaeni chonjo, huu ni muda wa kazi na wenye kazi wako kazini sasa. Kama ilivyo ada, CHADEMA wanajiongozea msafara wao, kwa amani kabisa.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Magwanda at work! yetu macho na masikio.
     
  4. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana..,tupo pamoja kamanda..,ukipata upenyo tupia picture ili kina MS waone donge..!:rant:
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tumaini,
    Kazi mnayofanya inakubalika kwa wengi. Nawapongeza sana. Lakini huyu Msafiri miongoni mwa wakurugenzi ni yupi, Mtemelwa? Kama ni huyu nawapa angalizo la kuwa naye makini sana. Mtemelwa hana tofauti na Shaibu, Guninita...
     
  6. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    aluta continua
     
  7. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakuu huko tunakoenda ndiyo jimbo la Mohamed Seif Khatibu. Naambiwa mawasiliano kule shughuli pevu ati. Hakuna voda, hakuna airtel. Tigo mpaka usimame mahali bila kuyumba, mwendo ni Zantel. Ingawa nayo kwa modem hola, mpaka juu ya mti (yaani mahali fulani pekee)
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magamba at Work also!

     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi huo unatakiwa kuwasha taa ya kijani kwa Chadema katika siasa za Zanzibar!
     
  10. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmh! "Hata siki la mtema ukilipamba lakaa vyema". Msemo wa Wapemba huo! Na ndio waswahili wakasema; "Uongo unaporudiwa rudiwa sana huonekana kama ukweli"! Hii ni Drip 99.9% kwa Wana wa CHADEMA ambao wana roho ndogo na wanahofiwa kufa kwa presha!
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Haya wale waliosema CDM jimbo la uzini chali,semeni sasa...hakuna wa kuizui CDM kwasasa...shauri yenu.Hatujalala,Mtauwawa bure!!
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapo wanaobeza, wakizani chadema nao wanasiasa zilezile za ccm na CUF. Mpka uchaguzi uishe itakuwa kama Igunga hawataamini macho yao maana chadema inapanda mbegu zake mioyoni mwa watu na si katika mifuko yao kama ccm. Tutawaombea na mabadiliko yatatokea maana Mungu akisema ndiyo mwanadamu ni nani hata aseme hapana?
     
  13. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    WanaJF
    Karibu tunaingia Uzini. Ratiba imebadilika kidogo. Tutaenda Bambi moja kwa moja kwenye msiba ambako bahati mbaya uko kwenye center tunakozindulia kampeni. Kwa kuwa si shughuli inaweza kuahirishwa tunaenda kwenye msiba badala ya kwenda ngome
     
  14. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakuu nitapambana kadri ya uwezo wote kadri inavyowezekana kuwajibika ili mpate taarifa za uhakika. Hakuna fabrication wala propaganda. Wanasema live bila chenga. Ingawa kadri tunavyoenda ndo wigo wa mawasiliano unapungua. Nitatafuta namna, so longer as the will is there... Suala la picha pia litafanyiwa kazi inavyotakiwa wakubwa. Natambua umuhimu wake. Tayari sumu kwa watoto imeanza kupandwa huku, naona ishara ya vidole na wanashangilia kando kando ya njia. Wakuu Zanzibar itaivishwa, so longer as Wazanzibar wanaonesha utayari wa mabadiliko, kudai uwajibikaji, kupitia forum ya serious political party, CHADEMA.
     
  15. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja kamanda, sasa huyu Mohamed Seif Khatibu pamoja na uwaziri wake kashindwa kupeleka maendeleo (minara ya tigo,voda,airtel) uko jimboni kwake, watu wanamchaguaje sasa?
     
  16. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema ikishinda zanzibar mim nahama nchi
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    No comment
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana Dk Slaa kwa Taarifa. Wasalimie wana Uzini!

     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kumbe hata kenge huwa wanajua nchi waliyopo na wanaweza wakapata visa??
    basi hata mimi nitaenda Oman...............damn...............kenge mie!!
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenzako Rtz kasema atatembea uchi kutoka Posta hadi Kimara Bunyokwa. Leo simuoni humu JF sijui ndo kaenda kufanya Mazoezi!

     
Loading...