Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka vipele kwenye uume

Discussion in 'JF Doctor' started by mtengwa, Dec 30, 2011.

  1. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ilianza na kasehemu kadogo kuwasha then kuanza vipele vidogo, now vimekua kama kidonda ingawa ni kasehem kadogo ka uume, haviumi sana. Kuna dokta jiran nilimuonyesha nikamwambia last j'mosi nilikunywa mitakelfin n 4rm j3 ndo vipele vikaanza. Akaniambia nitakua nina alegy na dawa zenye sulphur akanipa vidonge vimeandkwa cosmos. Bt bado hali iko vile vile. Naomba Ushauri jf doctor
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
  3. G

    Geka Senior Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungeeleza kuhusu hali yako ya ndoa ingeweza kusaidia, kwa sasa ni vizuri ukaenda kupima damu kipimo cha vdrl, siwezi kusema kama ni dalili za ugonjwa wa zinaa ikiwa hujapima wala kusema kama umengonoka lini na nani.

    Ikiwa umeoa ni suala moja na ikiwa hujaoa na huna mpenzi mmoja basi ni suala la pili
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Sijaoa na last time 2 have sex ilikua ferbuary this year, ilishawahi kunitokea mara moja kikakaa wiki moja na nusu hadi ikakauka but it was 3 years ago
     
  5. G

    Geka Senior Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yapo magonjwa ya zinaa yenye sifa hizo na kwa girl dalili huchukua muda mrefu kuonekana tofauti na kwa wanaume, syphilis kwa mfano, huweza kusababisha vipele mwilini na inapokomaa husambaa na kuathiri maeneo mengi ya mwili hadi ubongo.

    ugonjwa huu (kisosnono!!!) huonekana kama si tatizo, kikubwa nenda hospital kapime na usijaribu kutumia dawa bila kukutana na daktari na wala usijaribu kusaka tiba mbadala kwa sasa, kapime itakusaidia na hata kama itakuwa ni mzio (allergy) basi itakuwa ni wasaa wa wewe kutambua nini unywe na kwa namna gani.

    Atakuja dokta Riwa hapa na wengine wanaweza kusema kwa utaalam zaidi, mm ni mkunga
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    It is a sign of syphilis my friend. You have to see the doctor immediately.
     
  7. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Thanx wote, naendelea kupokea ushauri wenu
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    woow.....jaribu kwenda kufaya vipimo hospitali.......magonjwa ya zinaa sio lazima uambukizwe kwa kufaya ngono.....
     
  9. G

    Geka Senior Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutumia choo kischosafishwa (hygienic), mate- kudendana kulikopitiliza!!!!, kuchangia nguo za ndani na zile za bafuni(towel)
     
  10. c

    christer Senior Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanaweza kuwa magonjwa ya zinaa.lakini alergy ya sulphur ni mbaya sana kwa wanaume.inaweza kuku unguza kabisa eneo hilo
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nimekupa like but, sasa zinaa si ndio ngono au?
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,124
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    inaweza ikawa Neoplasia.
     
  13. G

    Geka Senior Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli allergy ya sulphur ni mbaya na inaweza kuunguza na hasa inapojitokeza maeneo yenye ngozi laini na ambayo mara nyingi huwa tunayaficha kwa nguo zaidi ya moja.

    inaweza pia kuwa ni neoplasia (unusuall swelling in or on the body), ni vizuri akaenda kupima na kuangalia kama kuna vijinya vinajitokeza na kuleta huwa uvimbe/vipele vigumu
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ndio hiyo hiyo.....si umeelewa lakini.......

     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,620
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kama walivyokushauri wana jf hapo kuna dalili za magonjwa ya zinaa.Kubwa hapo vunja ukimya kamuone dokta kwavipimo then utakuwa ktk safe side.Mficha maradhi....,kwakuja jf utapona umepata michango na ushauri murua kwa hatua za kumaliza maradhi hayo.
     
  16. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    vinawasha? au havina maumivu yeyote?, vinajitokeza katika uume tu au hata mdomoni juu na chini?. nitajie urefu wako katika sentimita na uzito wako ktk kg. www.maajabuyamaji2.artisteer.net
     
  17. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wahi ukapime hospital ili uanze matibabu yenye uhakika.
     
  18. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Vilianza na kuwasha ila now haviwashi vimetengeneza kidonda kama ngozi iliyoungua na moto na nikijigonga kwenye mapaja au boxer ndo kuna maumivu
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    ni kwenye uume tu na sio mdomoni, urefu wangu sijapima ila mrefu na uzito ni kg 56
     
  20. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dawa ya tatizo lako ni kuukata huo uume
     
Loading...