Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka TTCL na CELTEL(AIRTEL) mpaka TBC na STARTIMES

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Aug 1, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF,niandike hoja hii kwa majonzi yakukumbuka hujuma za mafisadi juu ya TTCL,walianzisha kakampuni kao wakakaita CELTEL(natumai mnakumbuka).kwa kutumia rasilimali za TTCL wakajitanua na kuotesaha mizizi hatimae wakajiuza kwa ZAIN na yalioendelea wote tunajua,TTCL hawana chao na AIRTEL wanapasua mawimbi..

    kwa kuwa waTanzania ni wasahaurifu watu wengine wakabuni kamradi pale TBC kenye sura na sifa kama zile za TTCL na celtel.mabadiliko haya ya analogia kwenda digital yamemzaa STARTIMES.sifa na mkataba wa TBC na STARTIMES zinafanana kabisa na ule wa TTCL..
    hoja yangu ni kwamba tunayapeleka wapi mashirika yetu?



    RAMADHAN KARIM
     
  2. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi nimesha chora ramani, nataka masanduku yote ya posta nipeleke chuma chakavu!
    Nchi inauzwa kama utani.
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    yanasikitisha hasa ya TTCL kuna ufisadi umekithiri ndani ya ttcl mhe zito alidika akajionea mwenyewe chakushangaza ndani ya bajeti ya wizara ya sayansi hakuligusia ilo kabisa
     
Loading...