Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Shinyanga, yanayojiri uchaguzi wa madiwani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by n00b, Oct 28, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hapa Kakola:

    Mkuu wa Mkoa, RPC na OCD wanaonekana kutumia nafasi zao kushawishi wananchi kuichagua CCM katika kata ya Bugalama. CHADEMA ina nguvu sana katika kata hii.

    Katibu wa CCM wilaya ya Kahama - Shinyanga ametinga kwny kituo cha kupigia kura cha Bugalama akiwa na gari lake lenye nembo ya CCM (Jembe na Nyundo); Vincent Nyerere kamtimua!

    Mgombea udiwani kata ya Bugalama kwa tiketi ya CHADEMA, Erasmus Malugu ametoweka katika mazingira ya kutatanisha tangu jana saa 2 usiku na hajulikani alipo. Familia yake inadai hata simu zake zote hazipatikani na wanahofia huenda katekwa na makasa wa CCM.

    Naelekea Mwawaza
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa taarifa mkuu,..utekaji tena?
     
  3. C

    CNN Senior Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Daa atashnda hata kama yupo hai au amekufa. Magamba wajue hlo
     
  4. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu saidia Diwani wetu mtarajiwa apatikane akiwa hai,hawa magamba hawapendi demokrasia hata kidogo hivyo wanaweza kumteka kweli!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wananchi wapo radhi kukichagua hata kinyesi kuliko kuichagua CCM! Wazomeeni hao wezi RPC na OCD.
     
  6. kipenga

    kipenga Senior Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    cHaDeMa.......!!

    Enyi mnaojiita upinzani, achane siasa za kitoto, mmajificha au kujiteka wenyewe halaf mnaropoka kuwa haonekani....

    kwanini asingetekwa wakati wa kampeni, atekwe siku ya kupiga kura!! huo ni ujinga ambao cDm mnataka kutuaminisha.

    Mnajificha ili mpewe Publicity, tumeshituka siku hizi, hamtudanganyi tena.

    Hizi ni siasa za kitoto sana. Siwezi kutofautisha na mambo wanayoyafanya viongozi wa uWaMsHo......
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Nipo Kata ya Mwawaza Shinyanga.

    Mbunge wa viti maalumu CHADEMA, Rahel Mashishanga amenusurika kufa baada ya kuvamiwa na kushushiwa kipigo na watu wanaodhaniwa kuwa ni wafuasi wa CCM.

    Kipigo hicho inadaiwa amekipata asubuhi ya leo wakati alipokuwa akitembelea vituo vya kupigia kura kata ya Mwawaza ili kujionea zoezi hilo linavyoendelea.

    Gari lake limepondwa mawe huku vioo vya gari hilo vikiharibiwa.

    Amepigwa jiwe na kutenguka bega lake la mkono wa kushoto, na meno mawili inadaiwa huenda yameng'oka baada ya kupigwa jiwe pia. Dah hii ndiyo Tz yetu.

    Baadaye nitaenda kumpa pole hospitalitali alipolazwa.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    what!? Watu wa cdm hawakuwepo? Walikuwa wanaangalia tu? Kwanini hawakumsaidia? Polisi hawakuwepo?
    This is too much!
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hivi vurugu zinafanyika hata siku ya uchaguzi? Tena wa madiwani? 2015 tutarajie nini sasa?
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mtarajie vita, jeshi wanalo
    na sababu ya kuwapiga wanayo
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kuwa Rachel pamoja na kujeruhiwa ameendelea kupost humu jukwaani na kutoa updates.

    Upone haraka Rachel.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hawana aibu kabisa hawa jamaa wao wanachokwepa ni aibu bila kujali watashinda kwa njia ipi hata kama ni ya aibu kuliko aibu wanayoikwepa.
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    like. mia
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu n00b, huyo mgombea aliyetoweka amepatikana?
    This is scary stuff.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata huku Lwenzera...wanachama 2 wa cdm wamekatwa mapanga usiku wa kuamukia leo na hali zo ni mbaya wamelazwa hospitali ya wilaya ya Geita
     
  16. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna chama kinaitwa "Chama Cha Magaidi" naamini ndio kinafanya hayo majanga. Kinaendelea kuwa "....Cha Majanga/Majambazi/Majangili..." Hivi ujinga wa kuwa unaweza kulazimisha watu kwa nguvu wachague wasiyemtaka utawaisha lini "HAO WAHUNI"?
    Hila zitawatafuna waliozipanga mpaka ziwamalize.
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kweli hawa Magamba wamelemewa kazi yao ni kuua wapinzani kwa style kuwatumia Green gurd.
     
  18. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu mlinde na kumwokoa Erasmus mikononi mwa watesi wasiopenda kuona mabadiliko ya kitokea kwa njia ya haki na amani
     
  19. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo ccm ni unafiki mtupu kwamba wanalipenda taifa letu.wapo tayari kumwaga damu ili ushindi upatikane!
     
Loading...