Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Shelisheli 310 hadi Malaysia 311 - Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Che-lee, Jun 19, 2011.

  1. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule Sharobaro mpangaji wetu wa Magogoni ambae halipikodi, anazidi kuchanja mbuga leo hii 19/6/2011 anatimiza safari ya 311 nje ya TANZANIA atakuwa Malaysia. Hiyo ni record ya juu zaidi dunia!
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mh,tumekwisha!anafuata ratiba ya mgao wa umeme!
     
  3. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais mjanja sana huyu make alisema maendeleo ya watanzania yatatokana na bidii zake za kuhemea kwa mabwana kubwa. Si ajabu haelewi kwa nini TZ ni maskini make anahemea lakini hamtosheki. Na jukumu la maendeleo ya nchi amewakabidhi wawekezaji.

    Mwekezaji akija mnafanya taratibu haraka, anawekeza; mnaendelea!:der:
    :der:(hotuba yake akitangaza mpango mpya wa maendeleo)
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TEH! teh! INAWEZEKANA ANAFANYA MATANGAZO YA KAMPUNI MBALIMBALI ZA NDEGE NA ANALIPWA NA MAKAMPUNI HAYO NA HATUMII KODI ZETU!!
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kote huko anasafiri na Gulfstream aliyonunua Mkapa!! Lakini mbona mkewe anamwacha Bongo?
     
  6. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo kikazi zaidi! Mke atamcheleweza kuvunja record!
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ina maana bado siku 54 atimize mwaka mzima nje ya nchi? Is this real?
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kasha timiza, hii ni safari 310 lakini anaweza kukaa siku 3 au nne ndio arejee hakuna mahali anaweza kwenda na kurudi labda east africa
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,837
    Trophy Points: 280
    Anakwenda kucheza huko.
     
  10. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    gamba namba moja..mkuu wa kaya
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    labda anasafiri na yule mtoto wa kiarabu
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuna uzi fulani unasema tumpeleke gueness world records...
     
  13. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila safari zake naona sasa zinazaa matunda! Mitambo yake ya Richmond ilimdodea sana, kwanza alimpata al alawi(Dowans) biashara ikawa mbovu,sasa kampata mbia wake mwingine wa kimarekani bw Hinks(Syimbion)
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hivi anaenda kufanya nini?
     
  15. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaifanyia promo kampuni ya Syimbion Power
     
  16. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vasco da Gama wa ukweli haoni ndani....
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mnamsingizia bana! safari ya 310??
    Hapana miye siamini kama president anaweza akafanya safari zote hizo.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    aseee kazi ipo kwa kweli
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akitimiza mwaka basi inabidi tufanye Happy Birthday siku hiyo atakopo rudi kutoka kuhemea na kumpongeza kuwa ametimiza mwaka 1 kwa kuwa ombaomba wa kimataifa. Safari zake zinashinda hata za Waziri wa mambo ya Nje
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Idadi ya safari alizofanya nje inazidi kwa mbali sana hata idadi ya safari alizofanya mikoa yake aliyoitembelea.
     
Loading...