Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutoka nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mak89, Oct 15, 2012.

  1. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 917
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Natanguliza salamu kwa wana jamvi wenzangu,
    Kuna mama hapa mtaani kwetu ana mahusiano ya kimapenzi na rafiki yetu mmoja, baada ya kumuweka chini huyu rafiki yetu kumtaka aachane na huyu mama anasema eti mama anasema huwa hafikishi na mumewe kwahiyo huwa anataka huduma karibia kila siku na ukizingatia mama kazi yake ni kusimamia miradi ya familia na muda mwingi yupo huru na ndo ana tumia ku-mingle na kijana.
    Huyu mama yupo kwenye ndoa na mumewe kwa takribani miaka kama ishirini hivi na ana watoto wapo sekondari, hivi kwanini ameshindwa kumueleza mumewe kama hafurahii tendo? Huyu jamaa tumeshauri inaonekana ni "stiffnecked" jamani naombeni ushauri wa mwisho kwa huyu jamaa yasije yakamkuta mwengine.
    NOTE
    Huyu jamaa nae hajatuli kabisa.
     
  2. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kamweleze mume wa huyo mama, nadhani atakupa hata pesa kidogo.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ikishindikana na njia ya MASELE hapo juu andaa fumanizi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. t

    tmasi de masio Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wachane live wote wawil, ukiona hawajakusikia mwambie mumewe na wazaz wa msela wako.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hafikishwi? sasa huyo jamaa wako anamfikisha?
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watam-barlow, ndio atakoma! Chezeiya mke wa mtu weye? Ipo siku wallah!
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwambie aendelee kumfikisha, maana hata na huyo mme wa huyo mama atakuwa nae analalamika hafikishwi na huyo mmama..
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    haya majimama haya yatakuja kuwaponza walahi!huyo rafiki yako analo analolitafuta na muda si mrefu atalipata!
     
  9. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie mwisho wake hauko mbali na aangalie yasimkute yale ya yule RPC, SACP...
     
  10. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajipa matumaini kwa kujiambia kimoyomoyo 'it will never happen to me'
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mke wa mtu mtamu wewe ebu wacha mwenzio ajienjoy kwa raha....si mama kataka dozi ya vijana ndio anapewa sasa.

    cha kumshauri ni kwamba amuombe tigo huyo mama maana jamaa akikamatwa ataliwa yeye tigo
     
  12. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 917
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Kama ngekuwa hamfikishi angekuwa anataka karibia kila siku?
     
  13. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 917
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Ujue huyu mama ni mtu anae jiheshimu sana mi hata nashindwa kujua imekuwaje kuwaje. Ujue ni ngumu sana kum-face mtu na kumwambia mkeo anakucheat
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 917
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Eti kwanini huwa hamtaki kusema ukweli hata kama hamfikishwi?
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    mi usiniweke kwenye hili kundi bana !nitake radhi!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Inategemea ntu na ntu labda hamkati hamu ndio maana anataka kila siku?
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Nunua line mpya umtumie huyo mzee ujumbe au umpigie umwambie kila kitu hadi siku ya fumanizi....
     
  18. p

    pilau JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Eti unasema anajiheshimu ... unaongeza sana? (hapo kwenye rangi) kama angekuwa anajiheshimu asingelifikia hapo ... nimekushtukia niwewe mwenyewe unakula huo mzigo! unazuga watu acha hizo bwana..............

     
  19. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Aisee sasa alikutuma umtafutie shauri - labda na yeye pia kashindwa kumfikisha atakapo, hahah
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndoa hizi!
     
Loading...