Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka na usaha kwenye uume

Discussion in 'JF Doctor' started by barnabie, Feb 15, 2012.

  1. b

    barnabie Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba msaada wenu, natokwa na usaha kwenye uume wangu, na hii imenitokea toka juzi.

    Ilianza siku mbili baada ya kufanya mapenzi na msichana mmoja hivi,nataka kujua ni ugonjwa gani huu, pia nijue nitaponaje.

    Doctors nahitaji msaada.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Gono hilo.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    haiyaaaaa......kimbia hospitali fasta......
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    pole sana..kwani haukutumia condom?
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila shaka haku2mia,ukiona kimya ujue ndo ivyo
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni bora ukawah hospital mkuu...
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dalili za gono hizo wahi kumuona daktari
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kisonono
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kimbia mpaka hospitali,ukiulea ugonjwa inaweza ikaoza kabisa...halafu utabaki hapa duniani unafanya nini. Pima kabisa na ule ugonjwa mkubwa................Siku nyingine tumia kondomu..huoni matangazo? acha kuweka maisha rehani.
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    jamani alitumia msimlaumu sanaaa...sema alitumia kuingizia uume kunako uke ili apige bao...katika hatua za awali za fore plays alitumia vidole kuchezea clitoris alivotaka kutia akajisahau hakuosha mikono na vidole vyake kwa kutumia detol soo akawa amejishika uume na kujiambukiza kwa bahati mbaya... THINGS DO HAPPEN SUMTYMES
     
  11. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I wonder, wakati huu sio wakati wa kwenda peku. Utakubali raha ya dakika moja iharibu maisha yako. Stay with one partner ikishindika use condoms. Pole kaka. Umeoa, kama ndio, wife umemwambia? Kwa heri, nilikuwa napita.:bange:
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmmh,ulinogewa mpka ukasahau kingaa? ebu nenda mbio kamuone doctor usifanye maskhara utatumia vildole baada ya nanihiii..
     
  13. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaona madhara ya kumtembeza huyo jamaa bila kumvisha viatu? Kaka kila dalili za kaswende,nenda faaaaasta hospital,kusanya na huo mlupo uliokupa sevis hiyo isiyo na tbs nawenyewe ukapate tiba ili usiendelee kuumiza nguvukazi.MIND YOU: SIKU HIZI NASKIA GONO NA UKIMWI NI WASHKAJI KAMA ILIVYO TZ NA UMASKINI,PIMA NA NGOMA!
     
  14. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Seek immediate medical/clinical measurement to a physian without delay!Otherwise u 'll cry 4rever!
     
  15. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Dah ndg yangu na tena ukapime kipimo kikubwa maana zama hizi inakuwa ni "two in one" kwamba penye kisonono ukimwi haukosekani! Pole sana mkuu...
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kisonono hicho wahi hosspitali. una bahati weyeeee madktari wamerudi kazini, ingenyofoka yenyewe hiyo kitu!
     
  17. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    0.5mu2, nakuunga mkono asilimia 100 kuhusiana na huyu victim!
    Pole sana rafiki!
     
  18. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona mnakandia tu hamtoi msaada, kama hamjui si mnyamaze kama kusikia amesikia na hatarudia tena.
    Hii ndugu yangu ni dalili ya gonorrhea na matibabu yake ni kama ifuatavyo:
    1. Metronidazole tabs 2g stat with food.
    2. Doxycycline tabs 100mg bd 7/7.
    3. Ciprofloxacin tabs 500mg bd 5/7.
    Mpelekee hii masage mtu wa pharmacy atakupa dawa kama hata mind.
    Kama baada ya siku 5 bado shida haijaisha ni PM.
    Ila kumbuka kupima ngoma afu urudie baada ya miezi mitatu.
    Wakati wote kumbuka kuvaa condom. Kumbuka na huyo demu wako anatakiwa kutibiwa pia. Na mara nyingi wanawake huchelewa kuonyesha dalili.
     
  19. 1

    19don JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole ndugu kwa kupata gono kwenye dhama za uwazi na condom hadi kwenye maduka ya mchele na sabuni
     
  20. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Ushauri mzuri, demu ataanza kumshangaa kwa sababu inaweza chukua hata wiki mbili asipate dalili yoyote ya kisonono, Mh. Mupirocin fanya busara ya kumtibu mwenzi wako na msijamiiane mpaka ipite angalao wiki moja na baada ya kuthibitisha kuwa wote mmepona.
     
Loading...