Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Mwanza: Dr. Slaa awatakia Watanzania wote Heri ya Eid

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 10, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa niaba yangu binafsi, mgombea mwenza, timu nzima ya uongozi wa Chadema na Chama chetu tunawatakia heri ya Siku Kuu ya Eid El Fitr ndugu zetu Waislamu pote Tanzania wanaposherehekea kumalizika kwa mfungu wa mwezi Mtukufu wa Ramadhani. Tunawatakieni nyote furaha, amani, na upendo katika siku hii tukufu ya kumalizika kwa mfungo huu. Eid Mubarak!!
     
Loading...