Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Mövenpick: Mdahalo wa Katiba - Lissu vs Mnyaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makamuzi, Nov 20, 2011.

  1. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mdahalo umeanza
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Namuona Tundu lissu ndani ya gwanda,habib Mnyaa
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Endelea kutujuza mkuu.
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwenyekiti wa mdahalo ni rosemary mwakitange
     
  5. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,203
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Yap wanaJF mdaharo ndo unaanza kwa Baruanı mhuza kumkarıbısha Tundu Lısu,Mbunge wa Mkanyagenı(Mnyaa) na mıss Mwakıtwange!
    Tuendelee kujuzana!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ahaaa kazi nzuri, tujuze mkuu
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwenyekiti anasema wajadil kwa aman,anasema hii ni njia pekee ya wabunge kuanza na wapga kura,anaanza kuulza maswal
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante tujuze mkuu
     
  9. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Mwnykt(R.Mwakitwange): Kombani na Mwanasheria mkuu walitoa udhuru.
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Mwnykt(R.Mwakitwange): Kusomwa mara ya 1 au 2 kuna maana gani?
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Swal,2meshangazwa na mjadala wa muswada wa katiba kupelekwa mara ya pili,kuna tofaut gan kat ya mara ya kwanza na pil
     
  12. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tundu anasema sheria iliyopitishwa ni muhmu kuliko sheria yeyote,inatakiwa ikusanye busara ya wananchi
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mnyaa nilikuwa namheshimu sana zamani...huyu jamaa pamoja na unazi wake wa kizanzibar, yupo vizuri. Problem ni baada ya ndoa....kwisha kabisa.
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hivi huu mdahalo unahusu nini?
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizi mijadala si wabunge hawitaki tena maana yapo yapo tu..
     
  16. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Tundu Lissu: Hii ni sheria muhimu sana kuliko sheria nyingine inayoweza kutngwa na bunge la sasa na hivyo ilipaswa kushirikisha wananchi. Kusoma mara ya kwanza maana yake mswada umechapishwa kwenye gazet la serikali na kupelekwa bungeni kwenye kamati husika na hatimaye kwa wananchi kabla ya kujadiliwa na bunge. Kulingana na maoni ya wananchi, kamati inaweza kutoa mapendekezo yatakayoifanya seriakli ifanye marekebisho.
     
  17. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kabla muswada kusomwa mara pili inatakiwa maoni ya wananchi yamechukuliwa,unaposomwa mara ya pili ni majadiliano ya wabunge
     
  18. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    T L: Kusoma mara ya 1 kunafungua mjadala wa wananchi na kusoma mara ya 2 kunafungua mjadala wa wabunge.
     
  19. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60


    unahusu hizi sheria za marekebisho ya katiba zilizopitishwa na ccm je nini maana yake na una makosa gani kwa kusomwa kwa mara ya kwanza au kwa mara ya pili?
     
  20. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kamati haijafanyia kaz ule muswada,kwan spika alizuia
     
Loading...