Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Mlimani City: Mkutano wa Makandarasi Tanzania 2011!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yeccotltd, Sep 5, 2011.

  1. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taratibu za kiusalama zinawekwa sawa kwaajili ya ujio wa mheshimiwa Rais!<br />
    <br />
    Makandarasi naona wamejitokeza na wengine wanaendelea kuja! Tutawaletea yanayojiri hapa!<br />
    <br />
    <b> UPDATES:</b><br />
    Wajumbe wa mkutano washaanza kuingia ndani ya ukumbi!<br />
    <br />
    Mambo yanapendeza kwakweli bado mh rais hajafika!<br />
    <br />
    Ukaguzi ni mkali unavuliwa mpaka mkanda! Naona akina Jasoni Bourne na Kishongo wamechachamaa juu ya usalama wa mh rais!<br />
    <br />
    Kinachovutia ni kuwa Makandarasi karibu wote wamevaa suti njeusi!!<br />
    <br />
    <b>More Updates:</b><br />
    Mheshimiwa Waziri Magufuli ameswhaingia ukumbini anawasalimia wajumbe<br />
    <br />
    Mh rais anaingia sasa eneo la tukio wajumbe wamambiwa kuwa watasimama na baada ya rais kukaa kuna wimbo maalum!!<br />
    <br />
    <font color="#a52a2a"><b> UPDATES day 2!</b></font><br />
    <br />
    Naaaam ndugu wazalendo tuungana tena katika mkutano wetu wa mwaka wa makandarasi!<br />
    Fuatana nasi kujua kila kinachoendelea hapa Mlimani City!

    UPDATES day 3!

    Naaaaaam mabibi na mabwana tunarejea tena live kutoka Mlimani City ktk mkutano wa makandarasi 2011!
    Fuatana nasi kujua yanayojiri hapo, kumbuka leo ni siku ya mwisho ya mkutano huu!
     
  2. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vikundi vya ngoma na midundiko navyo vinajiweka sawa!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkutano unahusu nini? Theme?
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    asante mkuu nategemea mtampa mkuu mapendekezo yenu ili kuwaongezea uwezo na wazalendo kusimamia miradi yote mikubwa na si wachina hadi vichochoroni!
     
  5. k

    kidono Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya mkutano wa makandarasi,acha wachina waendelee kuconstruct hata wakiharibu km kilwa road wanakubal kurekebisha.wakandarac wa bongo full corrupt kupata zabun wakishapata usanii mtupu.
     
  6. R

    Rashid mohamed Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inchi itaacha lini tabia ya kufuja pesa za walipa kodi jamani? Sasa hata apo kunahitaji ngoma? Hiyo pesa itakayo tumika kwaajili ya ngoma wizara ituletee huku kwetu japo tuzibe mashimo mana nikero,
     
  7. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mkutano wa mwaka kwakuwa kila mwaka huwa tunakutano lakini huu umeongezwa hamasa ya (50yrs of Construction Industry in Tanzania)
     
  8. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachovutia ni kuwa Makandarasi karibu wote wamevaa suti njeusi!!
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    ni wa wadau wa construction industry .... theme ?
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Always Engineers build the World....Congrat all >Engineers
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    midundiko kwenye mkutano wa wadau wa ujenzi na makandarasi ..... duh ..... nilitegemea kutakuwa na mafundi wakionyesha jinsi ya kusuka nondo za reinforcements na kutengeneza formwork za kumwagia zege
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkutano kama huu navyofahamu mie hapa, wakandarasi wenyewe huchanga pesa yao kutoka mfukoni kwa ajili ya kupata nafasi ya kubadilishana mawazo na wenzao. Pamoja na kupata training session za kwenye industry husika zikiwemo updates mbali mbali zinazohusiana na changamoto.

    Kifupi ni hayo!! I miss this, tuwakilisheni wakuu mlioko huko nyumbani.
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Umeongea point, 2009 kulikuwa na makampuni mbali mbali yaliyokuwa yanaonyesha technolojia zao kwenye contruction inductry. Hope hizo ngoma ni sehemu ya sherehe mkuu na hizo sekta zitakuwepo pembeni.
     
  14. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Waziri Magufuli ameswhaingia anawasalimia wajumbe
     
  15. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaimu mkuu wa mkoa wa DSM ameingia anasalimiana na magufuli wanacheeeekaa
     
  16. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matangazo kabla ya kuanza mkutano yanaendelea!
     
  17. k

    kingtuma Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyo rais ndo yule aliyekuwa anagonga na wapiga kura kipindi cha "come pain"? Mbona sasa analindwa hivyo
     
  18. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh hawa gasia nae kaingia anasalimiana na viongozi !
     
  19. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa kamati ya bunge miundo mbinu kaingia!!
     
  20. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo ukumbini mstari wapili kutoka mlangoni!
     
Loading...