Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka mahakamani Arusha ~ Kesi ya CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngurati, Oct 21, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau, nipo Kwenye chumba cha mahakama arusha ambapo ksi ya maandamano ya arusha inayo wakabili viongozi waandamizi wa CDM inaendelea.
    Katika Hali isiyo ya kawaida, wakati wakili mkuu wa srikali akiendelea kusoma mashtaka ya washtakiwa ghafla wananchi waliopo ndani na nje ya mahakama wakashanhilia kwa makofi, vifijo, na klele pale msoma mashtaka alipsema
    "mshtakiwa wa nne lema, aliendela kunishana na polisi akiwaambia kazi Yao sio kuzuia maandamano Bali ya kuyaongoza na kuyalinda"

    mshtakiwa wa tatu philemoni ndesamburo akihutubia, aliwaambia polisi, kikwete anaanza kuandika historia ya vurugu nchini, kikwete huna baba? Unatupiga mabomu wakati mkoloni hakutupiga mabomu? Unataka kushindana na ndesamburo kwa hivi vipolisi ambavyo maisha Yao yamechakachuliwa? Kikwete hutaziweza vurugu za ndesamburo"

    ghafla vifijo vikaamka tena, wananchi wakashangilia wakisma ....kweli..... Kweli....


    Hii picha tamu sana. Nitawajuza.
     
  2. n

    ngurati JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakili wa utetezi amesema washtakiwa wanakubali kuwa kulikuqaje na mabadilishano ya barua Kati ya mkiti CDM wilaya na OCD, na anakubali ya kuwa washatakiwa wote isipokuwa wa 19 walikamatiwa maeneo mbalimbali tofauti mkoani arusha.

    Mengine yote washtakiwa wameyakana.

    Washtakiwa wanahijiwa Kama alivhosema wakili na sahii na wamesema ni sahii kabisa
     
  3. n

    ngurati JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya hapo kila mtu status sahihi mambo yaliyokubaliwa
    kazi, na majina
    kwamba wote wanashtakiwa Kama mahakama imabyosema
    CDM walipanga maandamano na mkutano
    CDM walitoa barua kuhuau maandamano kwa OCD
    OCD alijulishwa njia route za maandamano
    washtakiwa wote 18 walikamatiwa sehemu tofauti tofauti
    washtakiwa wote walifikishwa mahakamani wakishtaliwa kwa malisa mbalimbali.


    Malisa mengine yote wameyakana. Ni kazi ya upande wa mashtaka kuthibitisha makosa ya washtakiwa .

    Sasa mawakili wanasaini kwa niaba ya wateja wao.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ujamalizia maneno ya Ndensamburo..tutafanya nchi isitawalike tena
     
  5. n

    ngurati JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kigupi wamekubaliana na upande wa mashtaka kwa mambo saba yaliyoorodheshwa hapo juu. Mengine yote wamekana.
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poa haya endelea!
     
  7. n

    ngurati JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio ndesamburo , hujasikiliza vizuri mtumwa wa NEPI. Kumbe upo hapa ndani, Leo tunakutafuta na hutatoka salama hapa. Machalii wa arusha Wanamaker Hasira na wewe, Kama vipi toka mapema itherwise tunakutress.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa muda huu, Ntawahi kweli hapo kabla ya kesi kufungwa?
     
  9. n

    ngurati JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jitahidi mkuu, inaonekana itachukua muda.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ile ilikuwa ni laana..ndiyo maana nchi kikwete imemshinda..
     
  11. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninahamu sana na wewe Ritz
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    Kwani wewe hujaona ya libya
    Soma alama za nyakati weweeeeeeeee
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ndio nipo humu ndani ya mahakama mtu yoyote anisogelee kama sijampiga risasi za miguu..

    Tuone kama CDM watamsaidia chochote
     
  14. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ritz NINAHAMU HAMU HAMU SANA NA WEWE
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mkuu endelea kutujuza..
     
  16. n

    ngurati JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kesi imeahirishwa kwa dakika kumi, wakili wa serikali ameomba hivyo.
     
  17. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ritz Risasi my back wats risasi Muulize Gaddafi atakuambia.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    wewe wala hauko Arusha, uko lumumba unajiandaa kwenda kula ubwabwa
     
  19. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa endelea kutuhabarisha
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Tupe ripoti mkuu!
     
Loading...