Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Mahakama kuu Singida: Kesi ya Lissu yaahirishwa kwa muda kusaka mashahidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Mar 28, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kesi ya Kupinga matokeo inayomkabili Mheshimiwa Tundu Antiphas Mughwai Lissu wa Jimbo la Singida CHADEMA, asubuhi hii imeahirishwa kwa muda wa masaa mawili na nusu, ili upande wa walalamikaji ukawatafute mashahidi ambao hawajaweza kufika mahakamani kama tulivyoambiwa jana. Gari la Chama cha Mapinduzi limefika mahakamani na walalamikaji wake na kupeleka taarifa hiyo, lakini pia wameamua kuongezea kuwa wakili wao wa kujitegemea Gabriel Wasonga hajisikii vizuri, na mashahidi hawajaja bado. Tupo ndani ya Jengo la mahakama hapa na Tundu Lissu pamoja na wafuasi na wasikilizaji kuwasubiri. Jana jioni aliyepaswa kutoa ushahidi aliingia mitini hakuonekana, na mwingine wa mwisho aliyetoa ushahidi jana, aliwaumbua baada ya kuwaambia yeye anamwogopa Mungu, walimchukua yeye ni CHADEMA, wakamhonga akaseme uongo mahakamani. yeye alipofika akasimamia anachojua wakaaibika sana, walimnyima hata nauli ya kurudi Kijijini Isuna. Tutaendelea kuwaletea yanayojiri huku
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM wanacheza na mahakama zetu
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...pamoja sana mkuu,tunashukuru kwa taharifa na tunaomba uendelee kutujulisha kila kitakachojiri hapo mahakamani...Lisu shikilia hapo hapo!..."PALIPO NA MWANGA GIZA HALIKAI"...VIVA CHADEMA...
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...pamoja sana mkuu,tunashukuru kwa taharifa na tunaomba uendelee kujulisha kila kitakachojiri hapo mahakamani...Lisu shikilia hapo hapo!..."PALIPO NA MWANGA GIZA HALIKAI"...VIVA CHADEMA...
     
  5. e

    evoddy JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakika nguvu ya umma sauti ya mungu

    viva chadema,lisu ninakuamini sana kesi ya jimbo la ilemela ulishinda hata hiyo utashinda
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu alisema CCM inajitekenya yenyewe na kucheka yenyewe, niilipenda sana kauli hiyo na kuamua kuiweka kama signature yangu maana inaakisi haya ninayosikia saizi.
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hawa mashahidi wa CCM ........ kule kwa Mnyika wameingia mitini pia
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    shukurani mkuu, tunakusilizia
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mlimpatia hiyo nauli?
     
  10. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna haja ya hawa watu kufunguliwa kesi za fidia kubwa baada ya kushindwa kesi ili iwe fundisho, Lisu anahitajika kwa masuala makubwa ya kitaifa mataahira wachache wanaweka hapo bila sababu za msingi hivi kama kila mpinzani alieshindwa uchaguzi angefungua kesi kama hizi tanzania nzima nchi si ingesimama! Ccm waone aibu jamani kunyanyasa wananchi, ninaimani wanayowafanyia wapinzani ni kuwafanyia wananchi waliowachagua.
    Kamanda Lisu na wengineo Mungu atawapigania tupo nyuma yenu tunawaombea haki itapatikana.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yule tu aliyesema nilinunuliwa anatosha kabisa kumaliza hii kesi na mlalamikaji kufunguliwa kesi ya kwanza kuipotezea mahakama muda, Pili kutunga kesi na kununua watu waje wshuhudie uongo.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yule shahidi wa mwisho alinifurahisha sana
    1.kwanza anamuogopa mungu
    2.anakaa super kitasa geust house
    3.kalipiwa mpaka supu ya kuku na chapati 6 asubuhi wakati anakuja mahakamani
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mimi naona kesi ya kwanza hapa kama tungekuwa na TAKUKURU kweli tayari jamaa angekuwa ananyea debe kudadeki lakini kwa kuwa mtuhumiwa ni wa CCM watajidai hawajasikia....
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Huu sasa ni upuuzi..... Wastage of time na kesi za kijinga kabisa
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana mkuu
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ningetaka tu kujua ni wakati gani jaji atalazimika kufuta kesi kama haina manufaa kwa umma na inapoteza kodi za wananchi?
     
  17. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    du! Mengi tutasikia mpaka 2015
     
  18. A

    AUTOMATIC Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva Lissu
     
  19. I

    Isango JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana JF, tumekaa mahakamani tangu asubuhi. Muda uliotolewa sisi kuwasubiri CCM kusakanya mashahidi, umetimia. Tukatinga ndani ya mjengo wa mahakama saa 5 kamili. Mashahidi wa CCM hawakupatikana. Inasemekana ni viongozi wa CCM waliohamishwa Singida baada ya uchaguzi Mkuu ndo walikuwa wanakuja kutoa ushahidi. Bahati mbaya wameingia Singida usiku wa kuamkia leo, wamefundishwa kuja kutoa ushahidi, mambo yakawa hayaendi sawa, wakili amefika mahakamani amesema yeye hajisiki vizuri, pengine itamletea shida katika kutafsiri sheria. Hivyo amemwomba jaji kuahirisha kesi mpaka kesho saa 3. Jaji akamuuliza sasa mashahidi wapo? watapatikana? akasema nina hakika kesho tutawapata, na mimi nitakuwa na afya njema. Tumetoka Mahakamani, Tusubiri yatakayojiri kesho tutawaambia.
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watanzania tanzania na michezo ya mahakama........huyo wakili kaamua kwenda kukesha na mashahidi sio?
     
Loading...