Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutoka mafutafuta meupe kwenye pua

Discussion in 'JF Doctor' started by Bwanga, Feb 9, 2012.

  1. Bwanga

    Bwanga Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awali nilisikia ni watoto ndo wanaotoka mafuta futa meupe kwenye pua. je sababu ni nini?
    mimi nina miaka 27 lakini nikiminya pua yangu inatoa mafuta meupe. sababu ni nini wakuu.
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwili una glands ambazo zinatoa mfano kama mafuta ajili ya kuulinda kutokana na mikwaruzo, na kuunguzwa kwa jua. Hizi ni sabecious glands. Ukizikamuwa una hatari ya kuingiza humo infections. Sasa kama inakukera bora uoshe uso kwa sabuni kuliko kukamua.
     
  3. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    unatoa mafuta kwenye pua? uarabuni wangekua wameshachimba visima vya kutosha sema tu wabongo nimazuzu.....utaskia hatuwezi chimba mpaka tufanye utafiti wakati jamaa keshasema yapo....
     
Loading...