Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka kampeni za mwisho za CCM Jangwani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 30, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wana JF, kuna yoyote mwenye taarifa kuhusu mkutano wa CCM viwanja vya Jangwani?

    Tunaomba taarifa
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Watu wa kijani na njano waliosombwa kutoka Chanika, Mbande, Chamazi na kwingine pembezoni mwa Jiji ndiyo wamejaa pale!!!!
     
  3. b

    bwanashamba Senior Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtaongea sana ngoja tumbananishe silaa kesho arudi hanang akafuge mbusi,mavuvuzela wa umu jf espesialy wale wa silaa,mjiandae kutafuta mlango wa kutokea'"ila nawataadharisha ile misemo ya tumeshinda ila tumeibiwa kura zetu ikome.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hawezi kushinda.

    That's why you have a single post.
     
  5. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu ndio wanazidi kuongezeka, namuona sheikh yahya anaingia,
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Star TV sasa wapo 'hai' kutoka viwanja vya jangwani, tizamia kumsikia mzee Mkapa na Mwinyi leo.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Sheikh Yahaya tena?


    Mi simo.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sio makosa yako, saikolojia yenu imejipanga kubisha kabla kupiga kura.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hebu tuache unafiki: Hivi kweli unaweza kukiri kwa nafsi yako kuwa Kikwete anafaa kupigiwa kura kuwa Rais kwa kipindi kingine cha miaka mi5?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    ninachofikiri si lazima kiwe kile wanachofikiri wapiga kura wengine, matakwa ya wapiga kura wengi ndio yatakayo amua na hii itajulikana wakati wa kuhesabu kura tu.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli wewe na akili zako unaona JK ndo Rahisi anayefaa kwa tanzania??
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nikilimlinganisha na mtu anayeishi na Kimada gesti (sorry), nikilinganisha na mtu anaye aliyesimamishwa na chama cha kikabila, nikiangalia shinikizo la kugombea limetoka kutuka kwa kundi fulani la dhehebu la dini, KURA yangu kwa KIKWETE kwa sababu;
    1.anatoka chama kinachodumisha umoja, mshikamano, amani na utulivu wa taifa hili;
    2.ametekeleza mengi ya yale aliyoahidi 2005(kejeli utakavyo lakini kweli imesimama)
    3. anauzoefu wa uongozi kuliko wagombea wote.
    4.ana busara, wala hadanganyi ili tu apewe kura( slaa ni muongo)
    5.chini ya uongozi wake demokrasia imekuwa na amesimamia kwa dhati vita dhidi ya rushwa( bado kuna haja kuongeza kasi though)
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumeibiwa. asante kwa kufaidi ufisadi ila nina wasiwasi kama unawapenda ndugu zako waendelee kuwa maskini wakati tuna rasilimali..
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa ITV live
     
  18. T

    Tanzania Senior Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana. Maana siku moja utaulizwa na uzao wako na hutakuwa na la kujibu.
     
  19. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Makamba jukwaani
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
Loading...