Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Kadakabikile hadi kuwa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Graph Theory, Jun 26, 2012.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nafahamika kwa Id ya Kadakabikile kwa muda mrefu, lakini nimeona nibadili jina na hatimae nitumie jina langu halisi. Kwa hiyo kuanzia leo nafahamika kama Barnabas Shadrack na hii ni baada ya kuunganisha Id mbili, ya Kadakabikile na ile ya Barnabas Shadrack.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  2. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi' nilipokuwa nakutana na jina hilo la ............kabikile,nilijua jina lako halisi laweza kuwa ni kama....Ishengoma,Mutashobya nk..nk.
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli uameamua.
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera mkuu kwa kujipambanua
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    hongera mkuu kw akujitambulisha naona umekuwa verified user
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu, ila hiyo verified user sio leo tu ni toka siku za nyuma maana nilikuwa natumia Id mbili tofauti ikiwemo na hii ya Barnabas Shadrack.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahaha, nimedhamiria mkuu.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri sana mkuu kujitambulisha na kujulikana na kuwa wazi kwa mchango yako
    Asante mkuu Barnabas Shadrack
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mara mia ungesema yale majina ya wale wenzangu wa nduhu tabhu.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red naomba nikusahihishe kidogo, ni Shadrack.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180

    Nimesharekebisha mkuu Barnabas Shadrack
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hapo sasa imependeza sana mkuu wangu Mr Rocky.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180

    pamoja sana mkuuu
    karibu kwa michango ambayo ni ya kimaendeleo zaidi
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu na nimeshakaribia.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hata mimi soon ntakuja LIVE..........ila hiyo ya kuunga IDs kiboko..........kuna watu wanazo 10
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Bora umekuwa wazi pia kusema ulikuwa na ID mbili
    wengine humu wanazo kumi na sijui wanafanyaje
    Wengine waanzisha thread na kujijibu wenyewe
     
  17. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dhamiria pia kutoa michango ya kimapinduzi katika jamvi.
    All the best Mkuu.
     
  18. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na huyo bwana avator hapo juu ni wewe halisia mkuu??
     
Loading...