Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutoka jikoni 'live' TAZARA mbeya abiria waandamana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Jul 9, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kisa ni ratiba ya garimoshi kutokueleweka. ilikuwa ikijulikana kabla kuwa garimoshi lla 'ordinary' lingepita jana jumapili, jioni saa 1, lakini wamekesha hapo na hakuna garimoshi. wanaambiwa eti kuna ajali imetokea behewa limeanguka huko mbele. watu wanataka chao, i mean nauli. ni vurugu.


    wapi mwakyembe, dr.

    mwenye simu yake ampigie amuambie.


    nitawapa update.


    source ni mimi mwenyewe nipo tabata.

    update
    =====
    abiria wanachukua nauli; wengine wanakomaa. sa sijajua kati ya wanaochukua nauli na wanaokomaa nani chadema. stella matomato atatujuza.

    ila hii hali siyo nzuri katika nchi yetu.
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Mfupa uliomshinda Omar Nundu huo...
    Eee Mungu saidia..
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Haya na hili utasikia nyuma ya maandamano wapo chadema,,,mpenda ujiko mwakyebe nenda kazomwe huko mby,,,nchi imewshinda tokeni madarakani.
     
  4. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks for update bro. Hii TAZARA sisi imetukuza hii hivyo tunaiheshimu sana. Tunaomba wahusika wafanye mabadiriko mapema sana ili huduma iwe bora kama zamani zile.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    LIWALO na LIWE!!
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Chezea kwingine sio Mbeya wale wananchi wanajijua wenyewe huwezi dhulumu haki yao si jadi yao kusema ndio mzee
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Stella Manyanya yupo maana hachelewi kusema kuwa kuna watu walipita na magwanda kuwahamasisha hao abiria wagome.
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Stella Manyanya yupo maana hachelewi kusema kuwa kuna watu walipita na magwanda kuwahamasisha hao abiria wagome.
     
  9. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa niliyonayo sasa hivi ni kwamba garimoshi inatarajia kufika hapa Mbeya leo saa tano usiku. Baadhi ya abiria bado wanaendelea kuisubiri.
     
Loading...