Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka ITV: Mjadala kuhusu DOWANS; wachangiaji wataka maandamano nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HGYTXK, Oct 6, 2011.

  1. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenye television tuangalie ITV muone mama Nkya na wanaharakati wanavyoichambua dowans,kaazi kweli kweli.Mliuficha wapi ushahidi wote huu na kwa nn sasa?.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yupo itv na marumbano ya hoja..mkinga ni mkereketwa haswakwenye suala la dowans.

    Hoja ni je? Deni la dowans lina lipika??
     
  3. P

    PAULO IGNASI Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mcheki mkinga anavyoongea kwa hisia..................................
     
  4. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anasema kesi ya dowans ilifanyika KEMPISKY HOTEL, amponda lowassa asema richmond ambayo iliipa mkataba dowans ilikua kampuni ya kutengeneza kadi za mialiko ya harusi na vifo.
     
  5. D

    Dec Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Now ktk televisheni ya itv kunamjadara mkubwa sana juu ya richmond,nakushauri angalia mawazo ya wananchi ili umfikishie mshua.
     
  6. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    nasikia mambo moto,ila tupe kinachojili mzee.
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kwa hapo kweli hao wanaharakati, wacha huyo mama akione,atajuta kwanini alikuja kwenye kikaango.
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    for more information tune to ITV
     
  9. P

    PAULO IGNASI Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey!JF members naomba yeyote alie na attachment ya kesi ya Dowans,naomba aiapload ili 2isome..............
     
  10. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamaa wanasema kimsingi suala la dowans kulipwa na TANESCO ni mchezo wa kuigiza, kwani kutoka mwanzo walishakubaliana kuwa endapo km kutakuwa na tatizo kati yao wasiende mahakamani na badala yake waende katika baraza la usuluhishi, ambapo kimsingi maamuzi ya baraza yatakuwa ya mwisho, na walijua wanayafanya haya kwa sababu mwisho wake ungewalizimu kwenda mahakamani. Na hata hukumu iliyotolewa na mahakama ilibase katika makubaliano hayo.

    Lakini jambo jingine, na maajabu ya Tanesco kujaribu kuwazuia wanaharakati ambao walikuwa wanapinga mahakamani tuzo kama ilivokuwa imetakiwa na baraza.
     
  11. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Thanx mkuu kwa kutukumbusha na tunafuatilia,ila MAGAMBA seriusly wanastahili KUNYONGWA tena hadharani.
     
  12. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I get thanks. am making a follow of the debate.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wa kwanza ROSTAM ALIESHINIKIZA KUSAINISHWA KWA MKATABA
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkinga is attempting to pave her way towards 2015 elections. His vitriol and caustic remarks against CCM are largely fictitious and utterly spurious. His trend has normally been followed by a lot of knavish protagonists who manipulate their platforms just to find their way into politics. So I don't see any genuine willingness inside this loquacious crusader but only a desire to leadership.
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama ni nchi hii ambayo wananchi wake wanaishi maisha ya chini ya dollar moja kwa siku,huduma za jamii duni(Hakuna nyumba za walimu,hakuna madawa hospitali,shule hazina madarasa na madawati ya kutosha ) deni halilipiki..kweli magamba wanatupeleka kubaya.Ila kwa uongozi wa magamba na siasa uchwara ya chama chake,na nchi ambayo viongozi wake wanatembelea ma V8 pasipo kujali hali ya wananchi watalipa.
     
  16. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    deni lina lipika. Jamani tusitake tutafute mchawi. Acheni tu tulipe hli deni yaishe. Tena si inasemekana hao wababe wa richmond ndo haohao wazee wa dowans, bas acha tu watanzania wenzetu wachukue hicho kiasi watawekeza then na sisi wengine tutapata ajira.
     
  17. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    What is your motive? To support the corrupt ccm regime at any cost? No way, the government must be accountable for this!
     
  18. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    gamba!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkinga si Gamba tu!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaa Daaaaa Renatus Mkinga anamwaga cheche mbaya chadema vp muombeni huyu mtu ajiunge kwenu huko maana anafaa sana
     
Loading...