Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Ikulu: Baraza la Mawaziri kutangazwa J'tano (kesho)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Nov 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    baada ya kwenda disco jana sio?
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jipya kweli?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ila inaonekana mheshimiwa ana kigugumizi sana kutangaza!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah... he had to do what he does best, kula bata!!!

    the rest will follow
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Uwezekano wa jipya kuwepo ni mkubwa... Najua wengine mtashtuka ikitokea mtu wa kambi ya upinzani ataingia katika baraza jipya
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu Invisible, hii ni ndoto kwa CCM kuruhusu foreign impurities kuingia kwenye mtandao wao!!! Hakuna jipya, sana sana ataongeza idadi ya wanawake na kujisifia.

    Anyways, tusubiri.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna jipya gani ktk hilo baraza,weka wazi tujue,ama kunamiiiiiiiba? Haya yetu macho twasubiri tuone kifuatacho ikulu

    mapinduziiiiiiiiii daimaaaaaaaa
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inavyo onekana hali ni tete kwa sababu haiwezi kuwa muda mrefu hivi.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Saa ngapi?
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bado una-count CUF na NCCR-Mageuzi+Zitto Kabwe kuwa ni kambi ya upinzani?
     
  12. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitashangaa kusikia Zitto kateuliwa na JK kuwa waziri, amekuwa akitumika vizuri kuleta msuguano ndani ya Chama cha upinzani. Mnakumbuka yaliyotokea alipoteuliwa na JK katika kamati ya madini?
     
  13. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kweni unawauliza hao ni wazungu?
     
  14. R

    Realist Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hii kikatiba imekaaje? inawezekana kwa Rais akamchagua mbunge kutoka upinzani na kuwa waziri?
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Bado anawaomba mafisadi wakubali kuingia kwenye baraza lake
     
  16. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atafanya hivyo kwa msukumo upi mkubwa (kuteua wapinzani), kwa sasa anapata presha kubwa kutoka pande zilizojeruhiwa tangu uchaguzi ulipopita na mafisadi upande wa pili na waliomsaidia kupata 61% kwa upande wa tatu na masilahi ya wananchi kwa upande wa nne. So opposition they have no chance in his thinking.
     
  17. L

    Lorah JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu yetu macho na masikio??
    mhh hata wakiwa wa upinzani sio Chadema lol..
    CCM B+ CUF
    CCM B- NCCR
    CCM B plain TLP
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Kwani kuna kifungu cha katiba kinachomzuia rais kutowachagua viongozi katika kambi ya upinzani kuwa mawaziri? Ningependa kukipata kifungu hicho
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu eti hii ni taarifa kutoka ikulu, sijui ni lini hao jamaa watajifunza kuwa objective kwenye taarifa zao!!!!!!!!!
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana Invisible kuna jambo unalijua, hebu tujuze mkuu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...