Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka hapo ulipotoka hadi hapo ulipo leo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Mar 5, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Waliweza kufurahikia uzawa wako baada ya kuwafikia ukiwa salama. Ndipo hapo majukumu yaliyokuwa yanawakabili yalipowaongezekea. Hata hivyo waliweza kuweka azama ya kutaka kukufanyia yaliyo bora ili kukuwezesha kukua katika hali nzuri kiafya na kielimu licha ya shida walizokuwa wanazo.
    Kutoka huko ulikotoka hadi kufikia hapo ulipo, hiyo yote ni bahati yako na unapaswa umshukuru Mungu kwani ni wengi ambao maisha yao yalikatishwa tokea wakiwa ndani ya matumbo ya mama zao. Na kati ya hao walioweza kuiona dunia, baadhi maisha yao yalikatika baada ya ya kutupwa katika mitaro au mashimo ya vyoo. Baada ya kutupwa, baadhi waliweza kuokotwa na wasamaria wema ambao waliweza kuwachukuwa na kuwalea kama watoto wao wa kuwazaa. Wote hao makosa hayakuwa yao bali yalikuwa ni ya wale waliyokuwa wanakata matunda ya yale waliyokuwa wakiyafanya.
    Katika hali yoyote uliyopitia hadi kufikia hapo ulipo leo, hayo yanaweza kuwa ni machache tu kati ya yale uliyofanyiwa. Sasa inakuwaje unaweza kusahau fadhila zao kwako kwa kujiona upo umekuwa kidume wa kuyakabili maisha na hivyo kuwa na mdomo pima wa kuwajibu vile utakavyo. Ukawa huwajali wala kuwathamini na kusahau kuwa kukosa radhi zao kunaweza kuwa ndiyo mwanzo wa laana.
    Kwa upande mwengine, wewe uliye mzazi/mlezi inakuwaje unamtengenezea mwanao mazingira ya kukuchukia na
    kukuona mbaya bila ya sababu za msingi. Kama mzazi/mlezi tambuwa kuwa huwezi kupata heshima na upendo wa kweli kama wewe mwenyewe hujajitengenezea mazingira ya kupata vitu hivyo. Nimalize kwa kusema kuwa vyovyote vile iwavyo, sisi ni binaadamu.
    Hivyo basi ni kawaida
    kukoseana miongoni mwetu iwe katika familia, jamaa, marafiki au hata humu katika JF, basi ni wajibu wetu kusameheana na kuondosha tofauti kati yetu na wale tunaokoseana nao. Nami kupitia thread hii naomba msamaha kwa pale nilipowakosea.
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ahsante Mkwaruzo nafikiri uliyosema yanajitosheleza sana sina haja ya kuongeza hakuna kitu kizuri kama mtu kugundua kuwa amekosea na kuomba msamaha na yeye pia kujua kusamehe ili jambo kama lingekuwa ni rahisi sana miongoni mwa jamii tunayoishi tungekuwa na amani sana. Thanx nafikiri hii ni thread nzuri sana kwa kulala nayo huku nikijiuliza niliwakosea wangapi? na je nimeshawahi kuomba msamaha? na je nikiombwa msamaha huwa nasamehe? goodnight
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Thanks my dear, Gaga. Wish U 2 gud nyt, well sleepin nd luvly swty dreamz. (Lala salama Uamke salama)
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    vp hapo kwenye mabano ndo umetafsiri hicho kiingereza au?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!Acha unoko mshkaji kaonyesha tu msisitizo na sio tafsiri!
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    we muache tu, na kama yy kaona hiyo ni tafsiri, basi hajakosea coz inaweza kuwa ni tafsiri ya lengo kwa vile zote zinapeleka ujumbe m1 ila siyo tafsiri ya neno kwa neno tu
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mikatabafeki na wewe mwenzio si kanitakia tu usiku mwema?
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh :wink2:
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmba au
     
  10. charger

    charger JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii haina mkwaruzo imetuia kabisa.
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mh, yani lengo la thread limepotea kwa maneno haya. sipati picha...!
     
Loading...