Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka hapa mpaka pale, eeh hapa mpaka pale.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmh, Mar 6, 2011.

  1. mmh

    mmh JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Mwendeshaji: Mheshimiwa rais watanzania wakukumbuke kwa lipi baada ya kipindi chako cha uongozi?
    Rais jk: Wanikumbuke nimewatoa hapa mpaka pale, eeh hapa mpaka pale.

    Lol duniani kuna maajabu!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Jina lako.
     
  3. A

    Apollnary JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali hilo linahitaji jibu kama hilo!
    Swali la maajabu lazima lijibiwe kimaajabu.
     
  4. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2tamkumbuka kututoa kwenye(1)umoja na ushirikiano kwenda udini.(2)kuitoa ccm kama chama cha wakulima nawafanyakazi mpaka kuwa cha wezi,cha familia(3)kuitoa Tz kwenye amani hadi kwenye machafuko.SIO SIRI TUTAMKUMBUKA
     
Loading...